• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.0 Final s60v5_S^3_Việt hóa & Signed by JS_AnhTuan

Status
Không mở trả lời sau này.

btn93

cái đó mình sign rồi. nhưng vẫn không cài đc. nó báo bị chi phối bởi chứng chỉ... chán thật tra lẽ bó tay vụ này...

phuonxinh

bạn sign và cài bản ko co tích hợp patch4runf , tiếp đó cài patch4runf down ở bài Ttpod 4.0 beta3 của mình ơở duới. chắc chằn sẽ cài dc

btn93

bạn sign và cài bản ko co tích hợp patch4runf , tiếp đó cài patch4runf down ở bài Ttpod 4.0 beta3 của mình ơở duới. chắc chằn sẽ cài dc
bạn ơi cái patch đó mình sign rồi vẫn báo lỗi bị chi phối bởi chứng chỉ... có cách nào giúp mình không, nản quá đj

phuonxinh

Bạn phải chọn xóa chữ kí cũ trong dó trc rồi mới sign bằnp file cer va key của phone bạn.

btn93

bạn nói cụ thể hơn đc không, mình mới vọc nên chẳng hiểu gì cả...

MinhThang

Manager
TTPod thường thì Sign vẫn không cài được, không biết cacsbanr về sau này như thế nào?.

btn93

lúc cài nó ghi là phát sinh lỗi, bị chi phối bởi chứng chỉ.... bạn à @@

MinhThang

Manager

Cái khó của TTPod là ở chỗ đó bạn à, nếu máy đã Hack thì không nói làm gì. Bạn dùng máy gì vậy?

vutaikt

Sym ^1 thì phải hack mới cài dc patch.
Sym^3 thì dc nokia tích hp lun path rùi. Cài vào cứ bảo da có sẵn.

btn93

mình dùng X6, mình không muốn hack tại thấy bảo nó là bỏ qua rào cản bảo vệ của nokia, nghia là dễ bị hư hại hơn, con này tiết kiệm mãi mới mua đc, hỏng thì xót lắm :((

votinh484

Sao bác ko hack phone, chứ sign phần mềm mệt lắm, hồi trước em cũng xài sign, nhưng mà có nhiều pm phải hack máy mới cài đc, nếu bác ko biết hack thì wa cho mình, mình hack cho miễn phí ( chỉ cần trên pdaviet có fw là dc)

MinhThang

Manager
mình dùng X6, mình không muốn hack tại thấy bảo nó là bỏ qua rào cản bảo vệ của nokia, nghia là dễ bị hư hại hơn, con này tiết kiệm mãi mới mua đc, hỏng thì xót lắm :((

100 cái máy Hack 99 cái chỉ mỗi cái của bạn là không Hackk thôi bạn à.

kienvp

tải patch4run for Unhacked sign rồi cài .mình có post ở phiên bản 3.70 hay 71 gì đó .bạn dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn nhé .

btn93

bạn ơi mình cài thử hẳn 2 cái 1 cái nó ra csi chinese j đó, 1 cái ra patch 4 run nhưng cài vào vẫn bị out ttpod như thường, mình cài bản ttpod của JS (k có patch)

b dùng freesignsis remove signed đi nhé. Patch đó sign cho máy khác rồi.
nản quá, cài cái pm thôi mà cứ nhậm nhằng thế này... tớ có biết làm đâu
:((

samiboy007

bạn ơi mình cài thử hẳn 2 cái 1 cái nó ra csi chinese j đó, 1 cái ra patch 4 run nhưng cài vào vẫn bị out ttpod như thường, mình cài bản ttpod của JS (k có patch)

nản quá, cài cái pm thôi mà cứ nhậm nhằng thế này... tớ có biết làm đâu
:((
èo,sao thấy thjên hạ than phjền thế này.mình xài bình thườg mà.

có kái là khj cài ttpod đến dòng có chọn patch4run k? Nếu tjch chọn thì khj vào ttpod sẽ bị out.còn mấy pạn thì k cài đc patch4run.

anhhung105

máy mình chưa hack.nếu cần bạn để lại email minh gửi cho cái path4run.nhưng sau khi nhận được bạn phải signed trước khi cài.đảm bảo thành công

Status
Không mở trả lời sau này.