• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.0 Final VI bởi SymPViet - Phần mềm nghe nhạc cực đỉnh

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonxinh

xin chia buồn cùng bác vì e cũng bị giống như bác, e đã thử mọi cách để tìm ra bug ủa nó và kết quả là nếu bác chỉ quét 5 bài hát thì khi out ra lần sau bác vẫn vào đc nhưng bác mà quét thêm 5 bài nữa là lần sau lại out ngay tức là danh sách bài hát ko đc quá 10 bài, ặc thế thì dùng j mà, nản quá,tìm mãi ko ra cách khắc phục,

hình như FW gốc, chưa hack đều bị vấn đè với TTPOD thì phải. có cài patch thì cũng chẳng ra gi...........

thuyna

ax e dùng photon 21.1.102 mà, hack vĩnh viễn trong ổ c ko phải apply patch luôn mà

phuonxinh

thế thì lạ thật,trc mình dùng fw gốc,sign cai ttpod thì chỉ quet từng bài 1 thêm vao ds,mới dc. Gjờ dùng cfw c6 của Duythanh add sẵn patch 4 run trong fw, chạy ầm ầm,gở ra cài test ko dếm đc mà vẫn cứ ok

vinhvinh305

minh dung fw goc va ban fw hoanghuy v2 deu k dc.chuyen sang dung cfw c6 thi lai chay ngon.hix.ai co cach khac phuc k

phuonxinh

kũng k rõ lắm,bạn thử pm Duythanh xjm thử patch 4run của bác ấy đã dùng add vao fw xem có giải quyết dc gì ko.

thuyna

đã hỏi bác DT bác ấy bảo là bác ấy cũng dùng patch share trên diễn đàn chẳng có gì đặc biệt cả, mà sao cái patch của bác cho e cài vào toàn báo tập tin bị lỗi thế, bác thử up trực tiếp lên ko nén rar nữa để e cài thử xem nào

kitafung

Cái lỗi quét nhạc xong rồi, chạy được rồi thoát ra vào lại không được là do một số bài nhạc mình dùng TAG ttpod không đọc được nên bị văng ra các bác ợ. Bạn thử add vào từng thư mục là biết liền à.

iupxlam

Cái lỗi quét nhạc xong rồi, chạy được rồi thoát ra vào lại không được là do một số bài nhạc mình dùng TAG ttpod không đọc được nên bị văng ra các bác ợ. Bạn thử add vào từng thư mục là biết liền à.

trg Details của file mp3 thì cái gì gọi là "TAG" hở bạn :-?

phuonxinh

tag là khi bạn nhấn xem chi tiêt bh ấy.toàn bộ thông tin về baì hát ý mà

iupxlam

tag là khi bạn nhấn xem chi tiêt bh ấy.toàn bộ thông tin về baì hát ý mà

là tất cả thông tin hả, thế thì hồi trc mình đã từng thử xóa hết details, sửa detail xóa hết dấu tiếng việt, xóa bài dung lượng lớn...v.v..đủ cách vẫn bị văng
đối với 1 số bài hát, ko hiểu mấy bài đó dính cái gì nữa.

thuyna

thế làm thế nào để biết bài nào ko đc quét để loại nó ra huh bác

kitafung

thế làm thế nào để biết bài nào ko đc quét để loại nó ra huh bác

Mình quét được trên trăm bài.. nhưng chắc chỉ để lòe thôi... Hy vọng các bản sau fix vậy. Có ai làm chuột bạch Format lại thẻ nhớ không? Format = PC thử xem thế nào, nếu không được thì format bằng dt . Mình tính thử nhưng làm biếng quá, backup gần 8gb nhạc hơi bị oải.

phuonxinh

ban thêm bằng tay từng bài vaò ds xem sao,sau khi thêm đủ hết ds thì nhớ vaò thư mục Ttpod trên ổ cài đặt TTPOD sao lưu lại tệp "TTpod.ttl" ,đây la tệp chứa ds bài hát.như vậy sau này có sao thì đỡ vất vả.trong q.trình làm kũng có thể tìm ra dc bài naò làm kái Ttpod ca bạn bị bay khi quét.

phuonxinh

nếu bạn cài các bản cũ mà quèt thành công rồi thì mình có ý này. các bạn cài lại bản cũ đó .cho nó quet ds xong. bạn vaò thư mục ttpod tìm xem tệp "TTpod.ttl" có c ko,nếu thấy thì copy ra thư mục #, gỡ bỏ bản cũ đi và cài bản 4.0 final này vào. chép lại kái tệp "TTpod.ttl" kia vào lại theo đúng đường dẫn...làm vậy thử xem sao

samiboy007

mấy páx này gặp rắc rốj vớj káj này wá nhỉ?mình xàj vô tư,add hơn 700file.mp3 mà có bị j đâu.pùn káj là lyric k chỉnh chế độ gjốg karaoke đc.

kitafung

mấy páx này gặp rắc rốj vớj káj này wá nhỉ?mình xàj vô tư,add hơn 700file.mp3 mà có bị j đâu.pùn káj là lyric k chỉnh chế độ gjốg karaoke đc.

Do bản cook bạn à, một số dùng bản cook lai C6 chạy ngon. Mình dùng bản FW mặc định nên bị lỗi. Mà bị từ hồi 3.70 kìa.

Status
Không mở trả lời sau này.