• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.0 Final VI bởi SymPViet - Phần mềm nghe nhạc cực đỉnh

Status
Không mở trả lời sau này.

btn93

có phải mình hay nghịch quá không nhỉ, đang bt vào chỗ sửa chi tiết bài hát cái out ra khỏi vô lại...hjx hjx
sau đó gỡ ra cài lại kiêu gì cũng không đc. chẳng hiểu nổi

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
có phải mình hay nghịch quá không nhỉ, đang bt vào chỗ sửa chi tiết bài hát cái out ra khỏi vô lại...hjx hjx
sau đó gỡ ra cài lại kiêu gì cũng không đc. chẳng hiểu nổi

không phải tại bạn đâu. Bản này rất khó vh. Bản mình vh cũng đang lỗi
ngôn ngữ sau khi vh mất tích luôn. Hix

kienvp

không phải tại bạn đâu. Bản này rất khó vh. Bản mình vh cũng đang lỗi
ngôn ngữ sau khi vh mất tích luôn. Hix

can thiệp vào mấy string đó là lỗi ngay .bản beta2 vi của mình dịch chỗ đó rồi đó .bạn lấy mà cập nhật sẽ không bị lỗi như vậy.

btn93

mỗi bản chỉ cài vào để test đc 1 lần...hehe, không có lần cài lại thành công thứ 2, mà trả bào giờ dùng đc sau lần thú nhất cả...:((

Phoenix

Cảm nhận về cảm ứng rất mượt, bố trí menu hợp lý. Vote cho TTpod 4.0 tốt nhất từ trước tới giờ.

kienvp

mỗi bản chỉ cài vào để test đc 1 lần...hehe, không có lần cài lại thành công thứ 2, mà trả bào giờ dùng đc sau lần thú nhất cả...:((

mình cài xóa hàng chục lần .vẫn chạy tốt .

btn93

vậy sao mình lại không sài đc nưa... rút ra kinh nghiệm khi cài ma nó tự bật ngày thì sài đc, còn nếu thoát giao diện cài đặt để kick vào icon ttpod thì k bao giờ vào đc, hjx patch mình cài đủ cả mà, trả lẽ mỗi mình tớ bị.

vutaikt

to vẫn sàj nè. Gỡ ra càj lạj mấy chục lần rùj k nhớ nữa ttp0d vẫn vào dc bjnh thườg. Đang caY cú vụ f0nt .tạm thờj dùg f0nt anh hoa viet đã. Hum nào rảnh flash lạj fw xem sao.

thekay

Không hiểu sao cách path4run của mình báo lỗi chứng chỉ mặc dù máy đã crack và các ứng dụng khác cài ngon, bạn nào giúp mình tích hợp cái đó vào file cài như của bạn anh tuấn với, thanks mọi người

Dề nghị chủ topic up cái link path4run này nhé, cái kia có người xài đc người không !!!

http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=166563&d=1268586054

Last edited by a moderator:

kienvp

Mình tích hợp sẵn patch4run vào firmware rồi nên cài TTPod vào ổ E thoải mái ^^ Các bạn cũng nên làm như vậy. (ai sử dụng firmware Anonymous hoặc Unique của mình đều thoải mái cài vào ổ nào tùy thích).

Sau khi cài và sử dụng mình thấy bản dịch rất chuẩn nhưng mình còn vài điểm muốn phuonxinh nếu có thể thì giúp đỡ anh em việt hóa nốt -> tạo nên 1 bản hoàn hảo nhất (vì là bản final rồi nên chắc chắn cần dùng lâu dài, ổn định):

Và câu cuối: thanks!

nếu có làm mất đi mấy chữ china thì vẫn bị nhòe và ko hiển thị theo font của máy .để mình làm một bản full tiếng việt cho các bạn .mình sẽ thay thế các từ tiếng trung bằng các symbol cho nó đẹp .

thuyna

sao lúc mới cài xong thì vào đc mà thoát ra vào lại thì lại bị văng ra nhỉ, có bạn nào bị giống tớ ko, có cách khác phục ko huh bác chủ thớt

kitafung

sao lúc mới cài xong thì vào đc mà thoát ra vào lại thì lại bị văng ra nhỉ, có bạn nào bị giống tớ ko, có cách khác phục ko huh bác chủ thớt

Mình cũng bị giống bạn nè. Nhưng chẳng biết làm sao cả

quancaka1

help em cai patch toan bi bao loi tap tin,em da sign roi ma van loi.sr em viet bai bang mobile ,em dang dung c5-03

thuyna

xin chia buồn cùng bác vì e cũng bị giống như bác, e đã thử mọi cách để tìm ra bug ủa nó và kết quả là nếu bác chỉ quét 5 bài hát thì khi out ra lần sau bác vẫn vào đc nhưng bác mà quét thêm 5 bài nữa là lần sau lại out ngay tức là danh sách bài hát ko đc quá 10 bài, ặc thế thì dùng j mà, nản quá,tìm mãi ko ra cách khắc phục,

Status
Không mở trả lời sau này.