• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Beta2 VI bởi SymPViet - PM nghe nhạc pro nhất cho dế [03/02/11]

Status
Không mở trả lời sau này.

nhaylau321

Sau khi tìm ảnh cho bài hát thì có ảnh, nhưng vào bộ sưu tập thì chẳng thấy đâu? CÓ ai biết tìm ảnh ở đâu không? Mỗi khi vào nghe nhạc thì phải chuyển sang bài khác rồi chuyển lại mới thấy ảnh của nhạc

nhaylau321

SAu tôi tìm lời cho bài hát toàn là chữ hình ô vuông không vậy? Bây giờ ngừng tìm lời không đc nữa cứ bài nào chưa có là nó cứ tìm lời mà lời toàn là ô vuông không à? Lời TV hình như không tìm đc ?

wertruong1

SAu tôi tìm lời cho bài hát toàn là chữ hình ô vuông không vậy? Bây giờ ngừng tìm lời không đc nữa cứ bài nào chưa có là nó cứ tìm lời mà lời toàn là ô vuông không à? Lời TV hình như không tìm đc ?

Bạn vào cài đặt-kết nối -tự tải lời -chọn tắt là ok.còn lời thì có lời tv đó

sheva079

sao mình cái vào máy xong oy..ấn vào biểu tượng TTPOD thì hiện ra hình người con gái...xong oy văng ra ngoài...không vào được..bực quá mình tháo nó ra lun oy...cái vào lại vẫn bị vậy...có ai bị giống mình hem giúp mình với :((..thanks all

kienvp

sao mình cái vào máy xong oy..ấn vào biểu tượng TTPOD thì hiện ra hình người con gái...xong oy văng ra ngoài...không vào được..bực quá mình tháo nó ra lun oy...cái vào lại vẫn bị vậy...có ai bị giống mình hem giúp mình với :((..thanks all

cài patch4run vào mới chạy được .

Status
Không mở trả lời sau này.