• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Beta2 VI bởi SymPViet - PM nghe nhạc pro nhất cho dế [03/02/11]

Status
Không mở trả lời sau này.

thuyna

bài hát bị lỗi? là dư thế nào thế hả bạn, ko có cách repair à

kienvp

bài hát bị lỗi? là dư thế nào thế hả bạn, ko có cách repair à

bạn sang box ứng dụng chung .tìm topic ttpod 4.00 En nhé .có mấy bạn bị giống như bạn đó .

viet19137

xem nó quét đến bài nào thì dừng ( nhớ tên bài đó ) , rồi vào quản lý thư mục xóa bài hát lỗi đi , rồi vào TTPod quét lại ( lỗi thì xóa tiếp =)) )
Nếu muốn chắc hơn thì dùng trình nghe nhạc mặc định để thử mở bài hát lỗi đó

Chỉnh sửa cuối:

Truymenhcscd

Bạn nào down về rồi up lại link khác cho mình nhé kô hiểu sao link trên tải về kô giải nén đc.thanks

hjph0p9x

quét nhạc xong là bị dis ra bác nào bị lỗi như vậy hem, bác chủ thớt chỉ giùm cách giải quyết với
Cái này trước mình cũng bị...quét nhạc là bị dis liền
Cái này là do file c2z trong ROMPASCHE+ .Bạn vào tích thành màu xanh là ok( nếu không có file c2z thì bạn tạo )

langthangtronkiep

đó là do bài hát của bạn bị lỗi .nó quét đến đó thì bay luôn.
mấy bạn cũng bị trường hợp như của bạn .
có chức năng dọn dẹp bài hát lỗi .chắc phiên bản này chưa hoàn thiện chức năng đó .

Ko phải lỗi đâu bác :D disable thằng c2z là oki ngay :p
À quên, dùng skin của bản 3.70 được ko kien đại ca !:Z

dongnt2008

Nó không có chức năng lặp 1 đoạn bài hát như các phiên bản trước hả các bác.

Truymenhcscd

ông này chuyên đưa link code lên diễn đàn làm người đơn về giải nén kô đc còn tốn MB

hantinhtu_baby

sao em gjaj nén cài thì no pảo là lỗj cập nhật là sao

Bạn xóa hết những phiên bản cài trước kia đi,cả thư mục TTpod nửa ngen.
Chú ý:Tiếng Việt đúng chính tả nghe.:D
ông này chuyên đưa link code lên diễn đàn làm người đơn về giải nén kô đc còn tốn MB

Link download vẫn tốt file không bị hỏng nha bạn!
Chú ý: Dùng phần mềm giải nén chuyên dụng nghe,như Winrar hay FreeUnrar để giải nén,không bung nén bằng Xplore:D

kienvp

link trong thẻ code thì làm sao mà tốn M .để vậy cho nó đẹp .giải nén không được là do bạn không biết giải nén chứ không phải do mình nhé .

phamtung8xhd

tui cài rùi nhưng khi chạy thì nó hiện ra cái hình nền (một cô gái săm đầy mình) rùi tự thoát ra luôn
cài patch4Run thì nó nói là không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu
giúp với

llTuyetTinhCocll

tui cài rùi nhưng khi chạy thì nó hiện ra cái hình nền (một cô gái săm đầy mình) rùi tự thoát ra luôn
giúp với

bạn thử chỉnh sửa cái thời gian cho nó lùi về trước coi dc hem....

Anh K ơi...anh có làm cái skin v4 này được ko???? em lấy mấy cái cũ xài mà ko được.....hihi

chivung

giúp với

bạn này giống hệt mình. máy mình chưa hack. hay là chưa hack thì ko cài được nhỉ bác chủ?

nhaylau321

Có ai biết xóa hình nền (một cô gái săm đầy mình) khi vào ttpod hoặc đổi hình không? Cái này đem đi ra đg bị chọc chết :(

wertruong1

Có ai biết xóa hình nền (một cô gái săm đầy mình) khi vào ttpod hoặc đổi hình không? Cái này đem đi ra đg bị chọc chết :(

vào xplore _ttpod_splash xoa nó đi.còn múôn đổi thì có mục đổi splash do

chu_tuanpro

bác kienvp ơi em thấy phông tiếng việt của bác đẹp quá,bác cho em xin phông cúa bác nhé,thank

Status
Không mở trả lời sau này.