• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.30 Symbian^3- PM nghe nhạc siêu Pro cho dế [update 10/5/2k11]

vutaikt

TTPod v4.30 Tiếng A-TQ-VN- PM nghe nhạc siêu Pro cho dế [update 10/5]

Phần mềm đã update từ phiên bản 4.20 lên 4.30​
Xin chào tất cả mọi người, mỗi ngày những âm thanh chính thức phát hành phiên bản TTpod v4.30 , phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở bản cũ, khuyên bạn nên tải về phiên bản cập nhật.

Phiên bản TTPOD 4.30 ra ngày 10-5 với các tính năng mới :

1, Gia tăng hiệu quả hơn trong chế độ toàn màn hình.
2, Tăng chức năng đồng hồ báo thức theo bài hát.
3, Tăng tích hiển thị màn hình chuyển đổi hình ảnh.
4, Tăng số lượng theo dõi các danh sách;
5, Sửa chữa :
a. Chỉnh sửa các bài hát
b. Kéo biểu tượng cho giao diện chương trình .
c. Chủ đề trong ngày .
d. Sửa lỗi cho Sony Ericsson, Samsung .

Tải về.

TTPod v4.30 Tiếng Trung Quốc

TTPod v4.30 Tiếng Anh

TTPod v4.30 Tiếng Việt
Thanks anh kienvp và tên người thổ nhĩ kì đã việt/eng hoá ứng dụng này.

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

Có rùi bạn.. Để mình adds lại. Thanks anh kienvp và tên người thổ nhĩ kì đã việt/eng hoá ứng dụng này.

h2_viethoang

CHo mình hỏi thêm chút về cái giao diện của bạn ở trên. Của mình cài vào chỉ có 1 số chỗ VH thôi, còn trình đơn và player đều hiện ô vuông hết :(

rajyoung

sao minh kai .nhap vao icon thi ko vao dk.gjup mjh voi.mjh len pag dt.ko dah dk tieg vjet co dau.

hung_1977_n8

Thank bạn nhiều,mình đang muốn nâng cấp trùng nghe nhạc cho em N8 của mình. Hihi

denhatpt

ttpod 4.30

bạnơi sao phần nềm này vẫn chưa việt hóa được hết hả bạn , mình chỉ thấy việt hóa được 1 số chỗ thui ak` kòn đâu toàn ô vuông thui ak` mà bạn có font đa ngôn ngữ kô post lên giùm kái thank pạn trước .

denhatpt

bạn hướn dẫn cách đổi font chi tiết hộ mình kái bạn ơi , bạn có biết thư mục chứa font của n8-00 o chỗ nào không vậy bạn thank

chjpkute

chữ hình vuông là do bạn chưa cài fonts hỗ trợ tiếng trung. Fonts này bạn vào topic kỹ thuật sử dụng có topic hướng dẫn thay đỗi font cho s^3 của mathanh đó.

tuanchung

Phần mềm đã update từ phiên bản 4.20 lên 4.30​
Xin chào tất cả mọi người, mỗi ngày những âm thanh chính thức phát hành phiên bản TTpod v4.30 , phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở bản cũ, khuyên bạn nên tải về phiên bản cập nhật.

Phiên bản TTPOD 4.30 ra ngày 10-5 với các tính năng mới :

Tải về.

TTPod v4.30 Tiếng Trung Quốc

TTPod v4.30 Tiếng Anh

TTPod v4.30 Tiếng Việt
Thanks anh kienvp và tên người thổ nhĩ kì đã việt/eng hoá ứng dụng này.
anh ơi anh có bộ font tiếng Trung không.up lên cho e xin với ạ.có hướng dẫn cụ thể thì cang tốt.E cảm ơn anh trược

trang84

mình down bản này về màn hình bé tẹo ko điều khiển được menu của ttpod