• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ttpod V4.4 BETA1 EN by Dragon459 - Phần mềm nghe nhạc chuyên nghiệp [22-7-11]

Dragon459

Manager
Mượn 1phần lời a Kiên và xin edit lại 1 chút để giới thiệu lại soft cho phù hợp:D Thanks a nhiều :D=D>

Xin chào tất cả mọi người, TTPod sau 1 hồi ra mắt các phiên bản v4.4 với các "bí số" alpha 1, 2, 3 thì giờ đây chính thức phát hành phiên bản TTpod v4.40 BETA1, phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở bản cũ, khuyên bạn nên tải về phiên bản cập nhật.:

tính năng phiên bản:
1, thêm chức năng tìm kiếm âm nhạc;
2, thêm thiết lập lyrics ;
3, tăng thêm thời gian phân loại;
4, giải quyết Saipan Anna nền tảng, vấn đề của phông chữ bị cắt xén.
5, tối ưu hóa các trang và tốc độ trượt chuyển đổi bài hát;
6 Fix đến địa chỉ màn hình, chế độ ban đêm sau khi khóa là không hợp lệ;
7 để giải quyết sắp xếp theo tên tập tin, vấn đề không khởi động lại;

hình ảnh về bản v4.4 beta 1

rút kinh nghiệm từ bản Alpha3 mình post bản Chai nơ nên các ae k hào hứng lắm.gây lãng phí tài nguyên diễn đàn nên mình chiến luôn ENG cho ae xài
mình không cá nhân hóa vô mục không hiện lyric nên các bạn cứ yên tâm sử dụng:)) khi không có lyric sẽ chỉ hiện hình (^^) này thôi
:p

tí quên 1 điều nữa.
-bản này các bạn sử dụng skin bình thường không như bản alpha3 nhaX_XX_XX_XX_X
-và 1 điều nữa: bản này hoàn toàn không cần code=D>=D>=D>=D>

lúc nãy eng xong bản cần code vô lại thấy bản không cần code nên làm luôn cho ae xài cho tiện:D:D:D:D

đã fix

Chỉnh sửa cuối:

gakho209

Pác rồng dạo này hoạt động ác liệt thật. Vote cho pác vé...VIP nào.: D

thanhhaifire

ui nghĩ cho ae thế còn gì bằng, đã share thì mình nghĩ nên cá nhân việt hóa by xyz từ pdaviet.net ở about là đc rùi, đừng thể hiện quá xài sẽ phản cảm ! bản này rất hợp lòng dân đây !

hiepsinight

bác dragon nhiệt tình quá, bác cho em hỏi cái chức năng song press side button là để làm gì vậy ạh

JohnyNguyen

sorry các bạn.tạm thời mình sẽ khóa link này lại.do xảy ra 1 số vấn đề.các bạn quay lại sau

các bạn thông cảm,đờ ra gon đang .... bị hâm hâm do mấy ngày nay tu luyện nên tẩu hoả nhập ma đấy mà :))=)) chúc ae vui vẻ với phiên bản mới này :D:D:D

Khoaaaa

Active Member
Hay hay,từ lâu đả vote cho rồng lên vip,vì làm gì củng nhiệt tình,vì ae cả,vui lên ,ko có gì fải bùn cả,chỉ có chút trục trặc,cùng lắm vài ae bỏ đi à,hihi
để em test nào

Khoaaaa

Active Member
Beta mà thung củm đi bồ ơi
up lần này chỉ có thể là ''tuyệt vời'',có điều en dài dòng wá,nhiều từ fạm nên khá xấu,trước mắt là hài lòng với cái giao diện đả,mong 4.5 final sớm ra

Khoaaaa

Active Member
Mình củng khám fá gần hết mấy cái mới,tính năng thêm fần lyric thú vị thật

tranlaptoan

Rồi đã dùng thử. Công nhận chuẩn nhiều. Nhạc mới vào cái có lời luôn.
THANKS.
Mong có tin bản final của bác. hì.