• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.4 Beta2 Việt Hoá bởi SymPViet [ Cập nhật 24/08/2011 ]

viettin76

Member
so do i ! Em cũng bị nè, lúc đầu em cài bản nì kô được đành xóa data đi cài bản kỉu 4.31 vào cài đặt xong xui thì cài bản nì vào mới weldone, kô còn bị áo nữa

Hiepboy92

Ttpod bị lổi rùi bác kiên ơi. Em tải bằng đt cả 2 link khj cài đặt nó báo tập tin lỗi. Ko bít bản này lỗi hay do xplore giải nén lỗi nửa.

Yozoom

Ttpod bị lổi rùi bác kiên ơi. Em tải bằng đt cả 2 link khj cài đặt nó báo tập tin lỗi. Ko bít bản này lỗi hay do xplore giải nén lỗi nửa.

giải nén bằng pc hoặc phần mềm win rar nha anh

hoanglangtu83

Mình cài bản này.nghe được 1 bài hát là bị đẩy ra ngoài.không biết tại sao.có ai bị vậy không.nên vẫn nghe bằng bản 4.31

haitayhaiem

Mình cài bản này.nghe được 1 bài hát là bị đẩy ra ngoài.không biết tại sao.có ai bị vậy không.nên vẫn nghe bằng bản 4.31
search patch4run cài vào xem bạn. k cài đè bản này lên bản 4.31 xem

viettin76

Member
khi đã nghe được thì đã cài patch run rồi, lỗi là skin bị thiếu file nên kô hộ trở chuyển đổi, anh thử cài nguyên bản skin file sis vào và chọn skin đó nghe xem có bị văng ra nữa kô, em đã làm cách đó nên nghe kô bị văng ra ngoài

tuthankhoc

Bác nào có cái skin nào đẹp thì up lên cho a e đi. Nhìn mỗi cái skin đơn giản quá

sangbenh

giúp đỡ skin này với

nhìn thích thật

socloc20

Bản TTpod tốt nhất từ trước đến giờ từng sử dụng, VH gần như là toàn bộ những cái căn bản