• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Beta3 Style Anna & Default by Kienvp

haitayhaiem

mình ngại chụp, như miếng ghép hình ý bạn, màu ghi đỏ. k fải icon hình ttpod j cả, đang format máy, tý mình cài lại xem

thainguu

bản này download lyric được ko bác? em dùng bản Eng hóa ko down lyric đc, cứ báo fail

kienvp

mình ngại chụp, như miếng ghép hình ý bạn, màu ghi đỏ. k fải icon hình ttpod j cả, đang format máy, tý mình cài lại xem
nếu chọn anna cài xong khởi động lại máy .
các pm do mình việt hoá đều được test kỹ trước khi post .ko có bị như bạn nói đâu nhé.
bản này download lyric được ko bác? em dùng bản Eng hóa ko down lyric đc, cứ báo fail
bài nào có lời thì mới tải được .
mấy bản cũ mình đều tìm được lời .bản mới tốc độ tìm nhanh hơn .
bạn có thể tìm hiểu cách làm lời đã được hướng dẫn nhìu ở diễn đàn rùi .

thainguu

i'm on mobile sorry for my post using Swype keyboard ver 2 so I cannot type Vietnamese character.

Ca 2 ban default va Anna trong file nay deu cai vao thanh cong va chay rat muot bac Kien a, tuy nhien thieu icon ruj, kieu nhu thuong gap khi cai mot so widget ay. Bac fjx lai som nhe. Hj, cam on bac.

cakiemcia

A kiên ơi tại sao E cài, vào đc bình thường , mà cứ quét bài hát là bị văng ra vậy

haitayhaiem

mình cài bản khác rồi,sao mình test k có icon.
Cái này mà mod được tìm lời sever VN nữa thì ngon phải biết. :-j

lecaohieu

cho minh hoi sao minh cai xong khi vao thi toan bi out ra vay.ai biet chi chominh voi .thaks truoc nhe
chú ý: dùng tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

kevinkluv

Sao mình tạo lyric rùi copy vào E:/TTpod/Lyric rùi mà nó vẫn ko nhận lyric nhỉ. Đã đổi tên lyric trùng với tên bài nhạc rùi. Ai bik giúp mình với. Thanks nhìu :D

ace_hp7

Active Member
Sao mình tạo lyric rùi copy vào E:/TTpod/Lyric rùi mà nó vẫn ko nhận lyric nhỉ. Đã đổi tên lyric trùng với tên bài nhạc rùi. Ai bik giúp mình với. Thanks nhìu :D
hình như ver từ 4.0 trở lên nó tìm lyric thông qua gprs hay wifi bạn ạ ,trc đây những bản cũ thì tải đc lyric vào ,còn 1 cách nữa để hiện lyric trên music player mặc định là bạn cài phần mềm Mini lyric lên PC ,mở nhạc ,load lời sau đó save lyric đó vào bài hát ,sau đó cop nhạc lên máy,khi nghe nhạc bằng Music player chọn show lyric là có lời

thaiminh40

Mình xài bản này trên n97 thì bị lỗi không quét được nhạc. Cứ chọn quét xong là nó out luôn~X( đang xài bản 3.70 thì thấy ok

Dragon459

Manager
Mình xài bản này trên n97 thì bị lỗi không quét được nhạc. Cứ chọn quét xong là nó out luôn~X( đang xài bản 3.70 thì thấy ok
cái này là do máy của bạn thôi.chứ phiên bản này được mọi người dùng rất lâu trước khi dùng bản 4.4 final đó

truongson20689

Bac kien hay ai biết cách up lyrics bàj hát lên ttpod k.làm đuơc lời bài hát mà k bít up lên ttpod như thế nào