• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Final Vi bởi Kienvp [Update 30.09.2011]

truongson20689

Bac kien hay ai biết cách up lyrics bàj hát lên ttpod k.làm đuơc lời bài hát mà k bít up lên ttpod như thế nào

0986212555

bác kjên ơi.có bản nào dành cho e6 ko vậy.e cài rất nhjều bản mà chỉ đc nửa màn hình.e6 màn hình gjống như e72 ik.nếu có thì tìm hộ e kái

khanhdatpro

Bac kien hay ai biết cách up lyrics bàj hát lên ttpod k.làm đuơc lời bài hát mà k bít up lên ttpod như thế nào
file lyric đuôi .lrc bạn đổi tên cho giống với bài hát lưu trong máy của bạn rồi cho vào theo đường dẫn: e:/ttpod/lyrics

hackervn32

Bạn Kiên ơi cho mình hỏi , làm sao để list bài hát nó mặc định là để tên bài hát theo cách mình đặt tên vậy , của mình khi vào list bài hát là nó cứ mặc định lấy cái artist với album làm tên bài hát , nhìn bực bội quá :( . Với lại nó hay down hình nhảm nhí , không trùng với ca sĩ , có cách nào để nó không tải nữa không ??? . Với lại bạn cho mình hỏi , sao bản mf mình down về rồi giải nén , nó kêu file corrupt là sao nhỉ :( .

truongson20689

file lyric đuôi .lrc bạn đổi tên cho giống với bài hát lưu trong máy của bạn rồi cho vào theo đường dẫn: e:/ttpod/lyrics

cảm ơn bạn;nhưng ý mình nói là up lyrics lên trang chủ ttpod để mọi người đều tải về đuọc ,vì nhiều bài tải bằng phần mềm ttpod không được

khanhdatpro

cảm ơn bạn;nhưng ý mình nói là up lyrics lên trang chủ ttpod để mọi người đều tải về đuọc ,vì nhiều bài tải bằng phần mềm ttpod không được

bạn vào đây khám phá xem.TTPOD
@@:A Kien chỉ e cach thay icon với.e mún biến nó thành ttpod metro cho đồng bộ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

hackervn32

Kiên ơi , sao mình tải bản anna nhưng font chữ không được như của bạn , của bạn làm sao được như thế vậy ??? .

lord19872007

sao máy mình bây giờ cài TTpod bản nào cũng không được vậy nhĩ , toàn là tập tin bị lỗi, có pro nào biết không :|

tke3ndlove_hg

bác kiên ơi giúp mình với mình tải về rùi cài đặt vào máy thì toàn bật ra thui k biết tại sao nữa mong bác giúp đỡ .............tks bác trước

wonbejn

có bản path nào hợp với bản v4.40 nào ko...Sao cài vào rồi click vô icon là bị văng ra luôn à :(

itnet

Bạn ơi bạn cho mình xin file font chữ trong hình trên với ,font đẹp quá mình cảm ơn trước nha.

thanhlsnd

có ai chỉ cho m biết cách thay cái ảnh mà khi m bấm vào icon rồi hiện lên cái ảnh có chữ ttpod ấy.tks

ace_hp7

Active Member
có ai chỉ cho m biết cách thay cái ảnh mà khi m bấm vào icon rồi hiện lên cái ảnh có chữ ttpod ấy.tks
bạn xoá ảnh cũ ở E/ttpod/splash , kiếm ảnh bạn thích đuôi PNG ,size 360x640 ,đổi tên thành Splash ,cop lại vào E/ttpod/splash