• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod_Skin.PDAViet. v3.3.1 S60v3

quangvinhvn

Mình dùng IE duyệt web nên không down được,bác nào post lên mediafire cho mình với!:((

kamikaze16

hix IE bị sao vậy trời sao tự nhiên trắng thế nà chảng thấy bài viết gì cả ... ak` thì ra bị lỗi bài viết bị dời sang bên phải hjx chẳng down được bác ơi (bị lỗi) ak' ak` down được rồi hehe thanks bác nhé ak` cho em hỏi làm sao để tạo 1 danh sách bài hát riêng trong TTPod hả bác giống Music Player của máy ý hjx 650 bài hát muốn tìm bài thix nghe khổ wá.

Nynk_102

Mình cũng không load được.Bac nào làm ơn up lại cho mình được hok.
Posted via Mobile Device
oạch , file đính kèm bài viết mà ko down dc thì ko down dc ở bất cứ đâu khác. E down từ lúc anh MinhThang mới up.Tiện thể thank a MinhThang phát, dùng dđ không bấm thanks dc. Mai ra net ....

MinhThang

Manager
Trình duyệt web bằng Firefox thì sẽ không vấn đề, mách nhỏ các bạn vào PV bằng Firefox rất nhanh. Mình úp xuống cho các bạn đây vẫn Pass: SymPViet.

Link Mediaferi

anhtamhcm

Thêm Hiệu ứng thị giác Ở Đây:D

Giải nén copy anhtamhcm.tvp vào đường dẫn !:\TTpod\plugins\

vechaitieumuoi

Thêm Hiệu ứng thị giác Ở Đây:D

Giải nén copy anhtamhcm.tvp vào đường dẫn !:\TTpod\plugins\

làm thế nào thay đổi màu hiệu ứng được vậy bác , em cài vào nhưng mấy cái hiệu ứng chỉ có màu đỏ thôi :(( bác làm ơn chỉ giùm em với , em cãm ơn lắm lắm;)

MinhThang

Manager
làm thế nào thay đổi màu hiệu ứng được vậy bác , em cài vào nhưng mấy cái hiệu ứng chỉ có màu đỏ thôi :(( bác làm ơn chỉ giùm em với , em cãm ơn lắm lắm;)

Bạn chép theo đuờng dẫn đã huớng dẫn sau đó vào mục chọn kiểu hiển thị để chọn.

giadaiminh

sao mình dow về rùi mà ko giải nén đc bạn ơi.máy có cài chương trình giải nèn rùi

vechaitieumuoi

Bạn chép theo đuờng dẫn đã huớng dẫn sau đó vào mục chọn kiểu hiển thị để chọn.

em đã chép đúng vào plugins , vào phần kiểu hiện thì chọn đúng hiệu ứng anhtamhcm :((như hướng dẫn nhưng vẫn chỉ có màu đỏ thôi :-?? em sài 5700 sao kì vậy bác

MinhThang

Manager
sao mình dow về rùi mà ko giải nén đc bạn ơi.máy có cài chương trình giải nèn rùi
Down đủ cả 2 file về chỉ cần giải nén 1 file bất kỳ là được, nếu không được thì down link ở bài 7 trang 1.
E63 dùng được ko bạn
Thử đi bạn mình không dùng máy như bạn nên không rõ lắm.
em đã chép đúng vào plugins , vào phần kiểu hiện thì chọn đúng hiệu ứng anhtamhcm :((như hướng dẫn nhưng vẫn chỉ có màu đỏ thôi :-?? em sài 5700 sao kì vậy bác
Vậy thì bó tay thôi bạn à, thành thật chia buồn nhé.:|