• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ Điển Anh-Việt Cho SmartPhone Qtek 8310,Dopod 577W...

chiecvongtinh

Down về giải nén,copy Folder BEIKS vào Programfiles trong thẻ nhớ,sau dó copy file E-V Dictionary.lnk vào trong start menu trong windows cua smartphone.( Sửa owner name nếu có bị hỏi :D ) Thưởng thức thành quả thú vị =D>
Anh em yên tâm mà dùng,sẽ chẳng bao giờ hết hạn sử dụng đâu =D>
Chúc anh em vui... =D>
link down: http://www.mediafire.com/?5x2rgtyxtnx

Chỉnh sửa cuối:

dpc720

Down về giải nén,copy Folder BEIKS vào Programfiles trong thẻ nhớ,sau dó copy file E-V Dictionary.lnk vào trong start menu trong windows cua smartphone.( Sửa owner name nếu có bị hỏi :D ) Thưởng thức thành quả thú vị =D>
Chúc anh em vui... =D>

cám ơn bạn nhiều lắm, mình cài cho Dopod C720W thấy rất ổn!

tranducdau

Các bạn cho hỏi là mình đang dùng SGH-i300x, muốn nó hiện thị đúng font tiếng Việt thì mình phải cài thêm font gì? Và chỉ chỗ cho mình down với! Thanks các bạn!

kiet_xu

WM03 cũng xài được nhưng phải có phần mềm chạy java của WM03

khh202

Taki7610 ơi cho hỏi sau khi tải font về thì cho nó vào đâu để chạy đc zậy?

tranducdau

Taki7610 ơi cho hỏi sau khi tải font về thì cho nó vào đâu để chạy đc zậy?
bạn chỉ cần cài đặt bình thường thôi. Nó là file*.cab, bạn chỉ cần copy vào thẻ rồi chạy nó. Nhớ là khi cài thì cài vào bộ nhớ máy sau đó khới động lại máy là xong.

tranducdau

WM03 cũng xài được nhưng phải có phần mềm chạy java của WM03
kiet_xu cho mình hỏi sao mình cài Delta MIDP Coretak thì những phần mềm java cài lên chỉ hiển thị 1 góc nhỏ thôi. không full screen được. Bạn biết soft nào làm cho full screen được thì cho mình xin với.

kiet_xu

kiet_xu cho mình hỏi sao mình cài Delta MIDP Coretak thì những phần mềm java cài lên chỉ hiển thị 1 góc nhỏ thôi. không full screen được. Bạn biết soft nào làm cho full screen được thì cho mình xin với.

Vậy là có thể soft không tương thích với máy của bạn.Bạn thử dùng soft này xem sao

tranducdau

Vậy là có thể soft không tương thích với máy của bạn.Bạn thử dùng soft này xem sao
cám ơn bạn kiet_xu đã nhiệt tình giúp đỡ. Nhưng thật buồn là mình vẫn không dùng được phần mềm java. Mình cũng không biết sao nữa. Cài mấy cái nà vào máy vẫn không cải thiện gì hơn so với trước.):

phamnguyen

Chúc anh em vui... =D>

Cái này cài sao bạn ơi? Mình cài hoài mà không được!:-??

tranducdau

Cái này cài sao bạn ơi? Mình cài hoài mà không được!:-??
cái này không cần cài. Chỉ làm theo hướng dẫn là chạy luôn. đâu là chương trình đã cài vào máy rồi. Bạn ấy copy ra cho anh em xài thôi mà. Nhưng mình cài nó cho SGH-i300x nó hay treo máy lắm. Tra 1 từ thì phải exit rồi vào lại. Tra từ thứ 2 là treo ngay. Mình cũng không biết tại sao nữa. Bạn nào biết giúp với!

chuyennho184

Mình đã cài BEIKS nhưng chỉ dủng được 14 ngày thôi . Bạn nào có Cr@c.k thì share cho mình nha . Thanks !

mafia1986155

Mình có từ điển Anh - Việt - Anh. Anh - Việt thì xài được rồi, còn việt - anh thì chịu thua. Máy điện thoại không đánh có dấu được. Hôm bữa lang thang kiếm được phần mềm về cài nhưng cuối cùng đánh cũng không được. Có Pro biết đánh tiếng việt trên máy điện thoại không? Làm ơn cho 1 bài hướng dẫn cho Newbie
Điện thoại của mình là B-P800

caphechieu1

Mình có từ điển Anh - Việt - Anh. Anh - Việt thì xài được rồi, còn việt - anh thì chịu thua. Máy điện thoại không đánh có dấu được. Hôm bữa lang thang kiếm được phần mềm về cài nhưng cuối cùng đánh cũng không được. Có Pro biết đánh tiếng việt trên máy điện thoại không? Làm ơn cho 1 bài hướng dẫn cho Newbie
Điện thoại của mình là B-P800

Bạn có từ điển Việt - Anh hả? Share cho anh em nha. Mình học Hàng hải mà không có từ điển về phần này dành cho C720w nên buồn như chấu cắn.:-??.
Cám ơn bro trước nha.