• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Anh-Việt-Nga Lingvosoft 12 (file *.SIS)

hbinhlove2003

Từ điển Anh-Việt- Nga Lingvosoft 12 (file *.SIS)

Yêu cầu hệ thống:
  • 200 KB to store the program files (main memory);
  • 1 MB to run the program (main memory);
  • 9 - 250 MB to store dictionaries (main memory or memory cards):
    • 9 - 130 MB for English-Russian versions
    • 9 - 250 MB for European and Multilingual versions
  • 140 MB for audio files:
    • 60 MB for English-Russian version
    • 140 MB for European and Multilingual versions
Hướng dẫn:

Bạn muốn chép Data cho từ điển Lingvo thì phải làm tuần tự:
1- Chỉ con trỏ (hightligh) ngay biểu tương ổ đĩa E: rồi Menu->File-> make Dir ( phím tắt là số 9) để tạo thư mục ABBYY Lingvo
2 -Chỉ con trỏ (hightligh) ngay thư mục ABBYY Lingvo, rồi ấn phím số 9 để tạo thư mục Dic
3- Chép file dữ liệu 5LvUniversal.... vào thư mục này
Chúc thành công

DOWNLOAD Full 27MB
Pass login: minhtue
http://www.4shared.com/file/17997555/e4e97544/Tudien_Lingvo12.html

Chỉnh sửa cuối:
G

germaniteen

Guest
Ùa sao hình lại là từ điển cho windows vậy?

G

germaniteen

Guest
cho hỏi là sao mà chép hết cài từ điền vào mà k ctrinh k thấy từ điển V-E?

ptnmylove

Tôi dịch dùm cho: Tức là cài vào hết rồi mà không thấy từ điển Việt - Anh ở đâu? :D
P/S: ghét nhất link 4share T_T down như rùa còn đỡ, đằng này không bằng cả ốc sên ~.~

Chỉnh sửa cuối:
G

germaniteen

Guest
Ah, tui chép hết các file data từ điển vào mục ABBYY longvo/dict mà khi mở từ điển lên thì chỉ có 1 số từ điển thôi

Jeep

anh ơi...vào nó hõi pass mới cho down anh ah, pass la gì thế anh?

anhxike

Thank nhiều, mà phải nhập pass download.đại ca post bài mà không share pass download cho anh em thì làm sao mà download đc chứ.

narus

Anh em nào cài rồi thì cho mình xem cái hình demo cái. Mình đang dùng cũng lingvo12 (cái file cài lấy trực tiếp từ đĩa--nó hỗ trợ cho cả symbian và palm mà), menu cực kỳ sơ sài. Mà mình lấy file trong dir của nó chỉ có 4-5mb thôi, chứ không nhiều như các bạn share đâu

baotran

Các Mod nên đóng topic này lại thôi. Các anh em đã kêu gọi í ới mà vẫn không thấy chủ topic phản hồi. Mục đích của diễn đàn là chia sẽ với nhau sự hiểu biết và kinh nghiệm, vì vậy không nên đánh đố nhau bằng những việc tương tự đưa link mà lại "quên" cho Password.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Từ điển Anh-Việt- Nga Lingvosoft 12 (file *.SIS)

....
[*]60 MB for English-Russian version
[*]140 MB for European and Multilingual versions[/LIST][/LIST]Hướng dẫn:

Bạn muốn chép Data cho từ điển Lingvo thì phải làm tuần tự:
1- Chỉ con trỏ (hightligh) ngay biểu tương ổ đĩa E: rồi Menu->File-> make Dir ( phím tắt là số 9) để tạo thư mục ABBYY Lingvo
2 -Chỉ con trỏ (hightligh) ngay thư mục ABBYY Lingvo, rồi ấn phím số 9 để tạo thư mục Dic
3- Chép file dữ liệu 5LvUniversal.... vào thư mục này
Chúc thành công

DOWNLOAD Full 27MB
[hide]
http://www.4shared.com/file/17997555/e4e97544/Tudien_Lingvo12.html
[/hide]

Hình như VIP quên mất pass để down file rồi.VIP cho mình xin với nhé!!

hbinhlove2003

cái link này là do 1 người khác up lên, mình đang kiếm lại pass cho các bạn đây. Khi nào có sẽ post lên cho các bạn

autumnruv

cái link này là do 1 người khác up lên, mình đang kiếm lại pass cho các bạn đây. Khi nào có sẽ post lên cho các bạn

Bạn đã kiếm được Pass để download chưa, chia sẻ cho anh em với, đang cần gấp! Thanks!

Bác nào có Data từ điển lingvo 12 Anh-Việt-Nga dành cho S60 v2 ko, chia sẻ cho anh em nhé!

Anh nào down dc rồi thì cho em xin pass đi! em nhập pdaviet.net ma ko dc?

ĐỀ NGHỊ TÁC GIẢ CHO PASS NGAY NHÉ! THANKS NHIỀU!