• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Mobile Dictionary 1.2 Full (Kèm file Phát âm TV) S60 OS6-7-8 đây

thanhtungsx

các bạn cẩn thận khi cài chương trình nào bị lổi hệ thống ! thông báo lúc rút thẻ ra "system error" đó nếu không cần thiết thì không nên cài nhé!
file phát âm tiếng Anh cũng bị lỗi rồi đó.

Hiii ,chương trình đang chạy mà anh rút thẻ nhớ ra ko tắt máy thì bị lỗi hệ thống là đúng rồi ! :D>:)

ongtrungducmx25

Hiii ,chương trình đang chạy mà anh rút thẻ nhớ ra ko tắt máy thì bị lỗi hệ thống là đúng rồi ! :D>:)
Không phải vậy đâu chỉ cần bạn cài một lần là nó chạy ẩn và phát âm lun tun luôn gây khó chịu cho người sử dụng nhé! kể cả tắt luôn cũng thế, chỉ có cách là tắt máy rồi khởi động lại mới remove được nó thôi ( chú ý là các bạn không nên tắt chương trình đó rồi remove liên thì không tài nào remove được nhé).

hbinhlove2003

link bản Việt hóa do anh Tùng mới làm nè các bác
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=48339

tu2179

con n72 của mình hâm hâm thế nào ý. Cài vào thì được lúc đầu vào ngon lành. Lúc sau vào lại thì ko vào được. Vào biểu tượng thì out luôn.

thanhtungsx

con n72 của mình hâm hâm thế nào ý. Cài vào thì được lúc đầu vào ngon lành. Lúc sau vào lại thì ko vào được. Vào biểu tượng thì out luôn.

Bạn xem lại đã tạo đường dẫn cho từ điển ko nhá . Bạn tạo thư mục mang tên Mobile_Dict rồi chép các file Data của từ điển này vào . Làm xong nhớ tắt máy khởi động lại bạn nhé !

tu2179

Bạn xem lại đã tạo đường dẫn cho từ điển ko nhá . Bạn tạo thư mục mang tên Mobile_Dict rồi chép các file Data của từ điển này vào . Làm xong nhớ tắt máy khởi động lại bạn nhé !

k faj dau. :d. The nho bj chap. E vua format laj the. Bg thj ng0n roj. :d.

Posted via Mobile Device

Viết chữ rõ ràng bạn nhé!

Last edited by a moderator:

bomchutich

anh ơi em hỏi tý cái này có đòi code ko vậy trước em dùng đc thời gian nó đòi key và ko cho dùng nữa

thanhtungsx

anh ơi em hỏi tý cái này có đòi code ko vậy trước em dùng đc thời gian nó đòi key và ko cho dùng nữa

Làm gì có XXX hả bạn ? Mình dùng cả năm vô tư đó ! Yên tâm bạn nhé đồ của pé Hữu Bình mình post đều full cả đó . :D

cobecobe

Anh ơi@ có mấy phần trong đó bị die link rồi anh check lai dum em đi! eng-eng, vie-eng..

JuRay-Duan

Á Á Á, tim mãi mới đc cái này, mừng quá đi, cam ơn chủ 2pic và ae PDAviet nhiều lắm. àh đặc biệt là Anh KiJiRo, đã giúp e rất nhìu, thankS all :D

kimlien1990

Àh các pác cho e hỏi, trong link của chủ 2pic e thất có file setup_guide.pdf , file đó dùng làm gì vậy ^^
. Trời cái file vie_eng.mdic down hoài kô đc mấy pác ơi. Còn nữa tọa foder M_Dict trên thẻ nhớ là minh tạo ngay cạnh các thư mục khác như Image, Sound, Other, Video... luôn hay sao. Hay là phải tạo trong system/apps vậy, làm ơn chỉ em với :((

Chỉnh sửa cuối:

hbinhlove2003

Àh các pác cho e hỏi, trong link của chủ 2pic e thất có file setup_guide.pdf , file đó dùng làm gì vậy ^^
. Trời cái file vie_eng.mdic down hoài kô đc mấy pác ơi. Còn nữa tọa foder M_Dict trên thẻ nhớ là minh tạo ngay cạnh các thư mục khác như Image, Sound, Other, Video... luôn hay sao. Hay là phải tạo trong system/apps vậy, làm ơn chỉ em với
setup_guide.pdf là hướng dẫn cài đó em. vie_eng.mdic là do nó giới hạn IP VN down đó, em đợi 1 hay 2 ngày sau hãy down còn ko ra net down cho nhanh :D. Còn foder M_Dict trên thẻ nhớ là mình tạo ngay cạnh các thư mục khác như Image, Sound, Other, Video lun đó em