• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển TMA Mobile Dictionary 2.0 Full Data

hbinhlove2003

các bạn yên tâm , chủ nhật này nếu rảnh sẽ up lại trên mediafire các bản : Từ điển TMA Mobile Dictionary 2.0 Full, Từ điển MDict 1.2 Full Data ^^

luhanh

Các Pro ơi giúp em với !! Em cài từ điển và Font TV vào máy , nhưng khi em muốn remove cái Font TV đi thì hok thể nào remove dc . Mong các Pro giúp em với . thanks nhiều ( N72)

vmd

cái này có dùng cho N81 dc ko các bác ! bác nào biết trả lời dùm em với nhé :">

hbinhlove2003

Các Pro ơi giúp em với !! Em cài từ điển và Font TV vào máy , nhưng khi em muốn remove cái Font TV đi thì hok thể nào remove dc . Mong các Pro giúp em với . thanks nhiều ( N72)
dùng soft Font remover nha, trong 4rum có đó bạn

cái này có dùng cho N81 dc ko các bác ! bác nào biết trả lời dùm em với nhé :">
cái này dành cho S60v2 thôi bạn à

nvkd

sao mà cài rồi nhưng khi vao thi ko thấy bọ từ điẻn đâu cả.

Mr_Sulla

bạn dow về, fjle sis thì cài trực tiếp lên thẻ, file data của từ điển thì copy vao theo đường dẫn e:\TMAdict\data
Posted via Mobile Device

phuonggm

chọn Từ Điển xong. Màn hình trắng xóa. Ko search đc. Font từ điển cho vào đâu
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
chọn Từ Điển xong. Màn hình trắng xóa. Ko search đc. Font từ điển cho vào đâu
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
bị cháng màn hình thì bạn bấm Menu để cho pm chạy ẩn rồi lại bấm chăt Menu vào lại pm là dùng được bạn nhè

phuonggm

Ko được. Ko bấm được chữ. Còn cái font of Từ Điển. Đáp đi đâu bi h
Posted via Mobile Device