• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động đọc tin nhắn.S60 vh bởi J1MM1 Q Yu

jimmi_qyu

Đọc tin nhắn.sis

vntts.sis

Tính năng : Có lẻ trong số các mem xem bài này thì ai cũng đã từng test thử ứng dụng này rồi.
ỨNG DỤNG này sẽ tự động đọc tin nhắn bằng tiếng việt khi có tin vừa gửi đến.
Hướng dẫn cài đặt : Các bạn load 2 file trên về thẻ nhớ.Sau đó install cả 2 là okey.Chúc vui

ngocthanhdhgtvt

Đọc tin nhắn.sis

vntts.sis

Tính năng : Có lẻ trong số các mem xem bài này thì ai cũng đã từng test thử ứng dụng này rồi.
ỨNG DỤNG này sẽ tự động đọc tin nhắn bằng tiếng việt khi có tin vừa gửi đến.
Hướng dẫn cài đặt : Các bạn load 2 file trên về thẻ nhớ.Sau đó install cả 2 là okey.Chúc vui
em cũng có 1pm hay hơn pm này. Server english. Có thể đọc tin nhan trên màn hình và hẹn giờ báo thức và cài màn hình chờ nưa. Ặc hjện đang ở wê nếu ko post lên nhờ anh em việt hóa cho anh em pv dùng. Hu

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
em cũng có 1pm hay hơn pm này. Server english. Có thể đọc tin nhan trên màn hình và hẹn giờ báo thức và cài màn hình chờ nưa. Ặc hjện đang ở wê nếu ko post lên nhờ anh em việt hóa cho anh em pv dùng. Hu

Posted via Mobile Device

em cứ đưa đây anh thử VH coi
còn cái đọc tin nhắn anh có cài rồi nó đọc rất buồn cười ko chính xác lắm:p

jimmi_qyu

Hif cái pm này được lập trình viên Nguyễn Trung Thành viết ra để hổ trợ các người khiếm thị.Vì mình thấy cũng vui vui nên vh post cho anh em dùng thử.Nếu các anh chị em nào có pm nào hay mà tính năng gióng như vầy xin post lên chia sẽ cùng các anh chị em forum.Thank 4shared

ngocthanhdhgtvt

Hif cái pm này được lập trình viên Nguyễn Trung Thành viết ra để hổ trợ các người khiếm thị.Vì mình thấy cũng vui vui nên vh post cho anh em dùng thử.Nếu các anh chị em nào có pm nào hay mà tính năng gióng như vầy xin post lên chia sẽ cùng các anh chị em forum.Thank 4shared

He he, Nguyen Trung Thành nào mà Gjỏi thật, do em dùng opera luot wep nên upload ko được tiếc thật ,nếu ko post lên cho các pác thịt nó, hu

Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Cái của anh em ko bjết là cái nào nhưng cái này của e có cùng lúc 3 tính năng mà đọc tjn nhắn pro hơn cái này và cái đọc tin nhắn trên màn hình viet hóa bỡi pác mạnh tú.

Posted via Mobile Device

kakalot29307

có sao không đưa ra đây cho người ta test thử ,quảng cáo làm gì,mất công người ta nói mình xạo:)):))

jimmi_qyu

có sao không đưa ra đây cho người ta test thử ,quảng cáo làm gì,mất công người ta nói mình xạo:)):))

Có lẻ do 1 vài nguyên nhân nbaof đó mà bạn ấy không thể post lên được.Nếu có thể mình tin bạn ấy sẽ post lên chia sẽ cùng các anh em,vì vậy các bạn chớ nghi ngờ tính xác thật của lời nói bạn ấy.

culong007

cái này test rồi đọc chậm như ruà và mấy chữ teen đọc rất tức cười

llTuyetTinhCocll

cái này test rồi đọc chậm như ruà và mấy chữ teen đọc rất tức cười

Nó mà đọc cũng tốc độ lắm mà bạn. Còn cái vụ chữ teen thì đúng là mắc cười. Nó đọc ko dấu giống như là tụi tây mà nói tiếng việt áh.... Pm này chắc thông dụng cho những người khiếm thị và mấy ông " sếp " lớn luôn công việc ko có thời gian đọc tin nhắn. Phải nhờ 1 " em chân dài " ( trong máy ạh ) đọc hộ,,,

ptieumiu

tụi bạn em rất thik phần mềm này đó mỗi lúc đang học có tn nó đọc cô giáo cười wá trời còn bảo em bluetooth cho cô nữa chứ

jimmi_qyu

Posted via Mobile Device .Phần mềm đọc tin nhắn đây nè bạn http://www.nhatcuong.com.vn/showthread.php?t=8502

Tôi có 2 điêù cần nói vơí bạn như sau.
1. không được phép đưa link của bất kì forum nào khác lên forum mình đang tham gia.
2. Phần mềm đọc tin nhắn âý ở NC cũng như bản này mà thôi. Nhưng bản bên NC do bro Nguyễn Trung Thành viết bằng tiếng Anh, tôi chỉ bỏ công ra dịch ngôn ngữ của nó lại mà thôi.
Vài điêù cần nói và nhắc nhở xin gửi đến bạn

quyettmp

1. không được phép đưa link của bất kì forum nào khác lên forum mình đang tham gia.
2. Phần mềm đọc tin nhắn âý ở NC cũng như bản này mà thôi. Nhưng bản bên NC do bro Nguyễn Trung Thành viết bằng tiếng Anh, tôi chỉ bỏ công ra dịch ngôn ngữ của nó lại mà thôi.

ok. Để mình test thử xem sao bạn nhé. Cho con N7610 làm...chuột bạch vậy:D

quyettmp

Chết thật, vừa phải 4mat 4 ngón xong. Cài xong là đơ luôn!!!:((

jimmi_qyu

Chết thật, vừa phải 4mat 4 ngón xong. Cài xong là đơ luôn!!!:((

Bạn ah, có nhiều người sử dụng soft này lắm rôiif nha bạn, không phải chỉ riêng bạn và tôi đâu. Vấn đề của bạn hoàn toàn không liên quan gì đến pm này cả.
Tôi đã dùng 7610 để test pm này và hoàn toàn không bị bệnh gì cả.