• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự khởi động danh bạ điện thoại khi mở điện thoại

tommynguyen1961

Chương trình này không còn lạ gì với các bạn nữa nhưng mình cũng muốn nhắc sơ lại.
đây là chương trình hiển thị địa chỉ số điện thoại bàn gọi đến. Mình đã tạo cho nó tự khởi động luôn khi các bạn mở điện thoại lên. Đây là bản mới có số 3 phía trước số điện thoại bàn.

Hình minh họa:

Link download:
http://www.4shared.com/file/80381857/6147f794/AutoDanhBaDienThoaiP990i.html

Chúc các bạn vui.:D:D:D

nglecuong

Thật tuyệt. Anh có danh bạ mới cho phần mềm này không? cho e xin với. Thank!

nguyendoanto

bác doananhtai đi đâu mất rồi ma ko làm soft cho anh em dùng. ben s60v3 nhiều ứng dụng hay quá đi mất. cái VnphonecerDic 2008 gì đó hay quá trời luôn. lại còn ứng dụng gần giống với việtmap nữa chứ

Son_Do

Well-Known Member
bác doananhtai đi đâu mất rồi ma ko làm soft cho anh em dùng. ben s60v3 nhiều ứng dụng hay quá đi mất. cái VnphonecerDic 2008 gì đó hay quá trời luôn. lại còn ứng dụng gần giống với việtmap nữa chứ

Anh Tài dạo này chắc cũng bận, phần mềm tra cứu danh bạ, xác định vị trí tương đối theo trạm phát sóng thì mình nghĩ Anh Tài viết được nhưng dữ liệu thì chắc Pó tay.

Chỉnh sửa cuối: