• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự Làm Theme Mobile Trực Tuyến

melshan

Ai Muốn Download hoặc tự làm theme điện thoại cho riêng mình thì vào đây nha:www.ownskin.com
Ngoài những soft tự làm theme trên máy tính,thì MelShan xin giới thiệu 1 trang wed có thể tạo cho mình những theme theo phong cách riêng cho mình(Phần Creat):Up hình của mình lên để làm-->Sau đó bạn chỉ viêc down Theme đó về và chỉ việc Setup lên Chú dế yêu quí của bạn.
Trong đó còn có Nhiều Theme đẹp lắm (phần skin)!:|.Có cả Tiếng Việt luôn:))...Tự khám phá nhe...Chúc các vui

Dùng cho NOKIA Series S60,Nxx...Hỗ trợ cả cho các dòng SONY ERICSSON

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

nói đúng đấy....trang đó thì ai mà chả biết.....

Các bạn chú ý nhé: bài viết của tác giả cách đây đã gần 12 tháng nên có thế bây giờ các bạn đã biết nhưng rất nhiều người vẫn chưa biết vì thế nên yêu cầu mọi người không post những bài với ý đại loại như trên.
Đây là 1 trang web hỗ trợ làm THEMES trực tuyến rất hay cho rất nhiều loại điện thoại hiện có trên thị trường và cũng đang được đông đảo người dùng tin yêu!

KenVy

Tưởng sao lại phải mò lung tung, có thể cụ thể hơn ko?

khuongcm007

mấy huynh chỉ cho đệ làm them đươc rồi mà không biết dolw về chi7 cụ thề dùm em đi mấy huynh ơi

phamhonghaminh

Tui đã làm rùi, dow về thẻ nhớ rồi, mà không sao cài đặt được. Mọi người chỉ dẫn hộ tui nhé.
Thank!

tu2179

Cũng có người không biết chứ. Có phải ai cũng biêt đâu. Thank vì đã post lên.

vnpt1706

bạn phải " S i n " trước khi cài hoặc hack phone để sử dụng

Theme trực tuyến làm xong là cài vào máy thôi ,không cần phải sign hay hack phone gì đâu bạn (đa số theme đều không cần sign ,kể cả các theme của nhà làm theme chuyên nghiệp)
Nếu cài không được có thể lúc làm theme bạn đã chọn loại ĐT không đúng với máy mình đang sử dụng.