• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử Vi 2009 VIP

JuRay-Duan

Cái này mình copy của thanhtungsx bên vietnamgsm , mang về cho a e pv dùng thử :). thanks tác giả trước :p
Ứng dụng xem tử vi update 2009 của anh Tám ĐC Việt hóa. Mình thấy cái này rất hay nên up lên cho anh em . Cái này rất hữu dụng với những bạn nam khi rãnh rỗi thì có thể xem tử vi cho các bạn gái . Vì hầu hết các bạn gái đều thích xem tử vi , ngay cả những cô đã có gia đình .
Yêu cầu: phải cài python và Modul pack bản mới nhất
(Modul v1.33 )

Link dowload http://www.mediafire.com/download.php?mltwjm4qydh

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Mình là thành viên mới, bạn là ơn chỉ dẫn cụ thể chút cám ơn nhiều.

bạn down pm này về, giải nén ra thấy có file Tử Vi 2009 v1.01 update.sis, chép vô thẻ nhớ--> cài đặt rùi vô trong mà "vọc" pm toàn TV mà bạn. :) Còn python và modulpack thì bạn search trong 4rum nhá, có hết rùi đóa, kiếm đc python và modulpack rồi thì cứ việc cài nó rồi vô icon tuvi mà xài thôi. kô biết đúng kô ta =))

jimmi_qyu

Hic cái 7610 của mình sử dụng python và modul mới không được tiếc quá,Tính đem về xem quẻ cho bạn gái lé mắt chơi.Nhưng thấy cái ừ python và modul mới nhất đành lùi chân nhìn nàng Tuvi2009 vậy:|

nguoiqualoicu

Hic cái 7610 của mình sử dụng python và modul mới không được tiếc quá,Tính đem về xem quẻ cho bạn gái lé mắt chơi.Nhưng thấy cái ừ python và modul mới nhất đành lùi chân nhìn nàng Tuvi2009 vậy:|

Ai bảo 76 kô cài đc Python & module mới vậy bạn, nó có thể cài đc Python 1.45 & Modulepack 1.33 (mới nhất hiện tại cho S60v2) nhé bạn.
Còn đây là hình Tuvi chụp trên 76 nhé bạn.Các bạn có thể gửi tin nhắn đến anhtamhcm (gửi tin trong forum) để có đc bản mới nhất (nếu có) nhé :D.

jimmi_qyu

Thạnk anh nguoiqualoicu nhiều nha.Em cũng phải tìm anhtamhcm thank mới được.
Mà sạo này ít thấy anhtam onlione quá

chipkhan

mình cài xong ấn vào icon nó ở trong my own nhưng ko vào đc ! bị nhảy ra luôn !

MinhThang

Manager
mình cài xong ấn vào icon nó ở trong my own nhưng ko vào đc ! bị nhảy ra luôn !

Bạn phải cài bộ python và Modul pack thì nó mới hoạt động được bạn à, cài hết lên bộ nhớ máy nhé.

tuyenju

mình là thành viên mới nên a e nào có modulepack 1.33 cho s60v2 ko .mình đang cần quá ! thank nhiều !
mình đã có python

kakalot29307

Cái này mình copy của thanhtungsx bên vietnamgsm , mang về cho a e pv dùng thử :). thanks tác giả trước :p
Ứng dụng xem tử vi update 2009 của anh Tám ĐC Việt hóa. Mình thấy cái này rất hay nên up lên cho anh em . Cái này rất hữu dụng với những bạn nam khi rãnh rỗi thì có thể xem tử vi cho các bạn gái . Vì hầu hết các bạn gái đều thích xem tử vi , ngay cả những cô đã có gia đình .
(Modul v1.33 )

SAO BÁC KHÔNG UP LUÔN file LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ ANH EM LẤY CÓ PHẢI HƠN KHÔNG ???CHỨ UP LINK NHIỀU CÁI NÓ BỊ DIE MẤT LÀM SAO ANH EM VÀO SAU NGƯỜI TA DÙNG:(:)))

thanhtungsx

SAO BÁC KHÔNG UP LUÔN file LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ ANH EM LẤY CÓ PHẢI HƠN KHÔNG ???CHỨ UP LINK NHIỀU CÁI NÓ BỊ DIE MẤT LÀM SAO ANH EM VÀO SAU NGƯỜI TA DÙNG:(:)))

Hi..tại bạn đó lấy cả link của mình up bên forum kia nên như vậy thôi ! :D

nguyenson_44

(Modul v1.33 )

N82 khi cài vào thì báo: "Không được hỗ trợ". Mình đã cài Python 1.45 của Mr Kojiro:-?:-?:-?:-?:-?

jimmi_qyu

Sao ko down đc thế ta?

Line mediafire kén thời gian down lắm bạn ah.BẠn thử down vào giờ khác xem sao.
Theo kinh nghiệm cảu mình thì buổi tối ít khi nào down được lắm,chỉ buổi sáng và trưa là okey ah.Thân