• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tường thuật Lễ mừng sinh nhật PDAVIET!

Status
Không mở trả lời sau này.

hlp

hé hé...a linh lò tôn.....=)) hay hay...e thấy e đóa.....a tuấn quang ơi..sao nghe hôm a bảo mỗi người đc 100000....roài 10000 roài bây h lại 1000 ....:D...chuyển cho e với...thank a 1 phát...chúc a sớm đc lên lương nhá ..(để còn mở tiệc chiêu đãitheeo yc của chủ tịch bobi chứ nhỉ ;))

tmn

Chúc mừng Sinh Nhật 1 tuổi của PDAVIET.
Hôm qua có rẽ qua 117 Mai Hắc Đế, thấy đông và vui quá, ngặt nỗi đang đi cùng vợ + 1 đống rau cỏ thịt thà nên hổng dám vô :D

remankid

Hôm qua e định lên HN off tiếp tăng 2 với các bác nhưng không kịp.
Vì ae HP off những 3 ca lận (chủ yếu lên để lấy được PVD của cả 2 nơi )

thangmymobi

Mấy anh em ngoài HN tổ chức bài bản và chuyên nghiệp quá ta.Còn trong Sài Gòn đơn giản nhưng rất rất hoành tráng=D>=D>=D>

ThaiKien

Super V.I.P
hic...A Kiên đổi lại nick cho e, tưởng a đùa ai dè lại a lại làm thật à:(:)(:)((
@TuanQuang: ông chuyển tiền cho tôi điX-(
Thôi để thế cũng được mà! :p =D>
(Các bác xem cái ava. của AnhTu và PhuongAnh xem có đáng phạt không nhé - quy định là trùng nhau là phạm quy) X-(
Đúng là phải phạt, lại còn để ảnh to đùng trong hồ sơ nữa chứ!!!!!!! :O :-??
Lần đầu tiên tham gia offline ấn tượng thật là khó fai...Lúc bước vào quán cafe xém chút nữa thì em xỉu vì...toàn Boy & man..ngại quá...:p... Nhưng bạn nemmatlanh quảng cáo chẳng sai...pdaviet vui thật đấy=D>....Thành viên mới ti toe,mong đc mọi người chỉ bảo...:D
Boy là ai và man là ai vậy? :-/

cuachua

E đăng kí 1 chân nhận quà của bác Quang nào. Cuối tuần có trận j hay ko bác, em contact món này với bác luôn. mai dzô

Hungpdahl

Well-Known Member
Anh em HN hoành tráng wa,nhìn qua y như buổi họp các nguyên thủ vậy.:)):)):))

Mà sao Phương Anh lại để avatar như Anh Tú vậy?:-?:-?:-? Man thiên vị rùi :D:D

Nemmatlanh

Anh Quang vẫn chưa đưa tiền cho em,hix!Trả tiền cho em đi nhanh lên :D

@Anh Hùng không lên được tiếc quá,thôi để gần tết em về QN rồi anh em mình off chui nhé :))

longgiang81

Super V.I.P

AoI

Quà đã được chuyển đến 1 số bạn, những ai chưa nhận được quà thì post bài vào đây để yêu cầu hoặc có thể PM cho mình nhé
Quang đại ca ơi em chưa thấy 10k PVD đâu cả???? >:)>:)>:)>:)>:)

ThaiKien

Super V.I.P
Đề nghị mọi người khẩn trương vào điểm danh để nhanh chóng cập nhật danh sách lĩnh tiền thưởng!

Status
Không mở trả lời sau này.