• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tựu động lưu file vào ổ E ( Card) đã có File cài !

tinhdhmo

Lang thang trên WEB tìm đuụơc cái này.Restart lại Phone nha.Cũng thấy bài của bác Congvoi bên đấy! Tự hào ghê ta.............:O:O:O:O:O:O

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Cái này có lâu rồi mà bạn ^ ^ ... Còn anh Congvoi thì No1 rồi, anh còn làm MOD bên Forum nước ngoài cơ :D

lungtung

Cái này bị lỗi bạn ạ
Mình cài nó khi ở chế độ tiếng Anh, sau đó mod tiếng việt vào rồi chuyển qua ngôn ngữ tiếng Việt thì nó không chạy nữa kể cả mình cài lại. Nhưng chọn về tiếng anh thì nó lại chạy. Đang điên người vì cài này đó:)

0907530103

pác nào gặp tình trạng như e rùi, vui lòng chỉ júp e với: sau khi install thì mỗi lần nhận file qua BT, tất cả các file đều kà dấu ? và view thì nó báo là "not found" & delete cũng k đc, chỉ khi vào file manager mới xem đc. bây giờ e uninstall thì nó k cho