• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN MOD VUI CHƠI GIẢI TRÍ

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
ĐÁP ỨNG NHU CẦU PHÁT TRIỂN "THẦN TỐC" CỦA BOX VUI CHOI GIẢI TRÍ = BOX 8 ;;)

NAY TINH_LA_GI LẬP TOPIC NÀY ĐỂ CÁC ANH EM ĐÁP ỨNG ĐƯỢC CÁC YÊU CẦU SAU VÀO ỨNG CỬ CHỨC DANH "QUẢN LÝ BOX 8" =D>

-1- LÀ THÀNH VIÊN CÓ SỐ BÀI TỪ 300 [KHÔNG PHÂN BIỆT NAM PHỤ LÃO ẤU;) ;)]
-2- NHIỆT TÌNH THAM GIA PV VÀ NHẤT LÀ BOX 8
-3- CÓ ĐỦ ĐIỀU KIỆN ĐỂ QUẢN LÝ BOX 8 : THỜI GIAN ONLINE VÀ ADSL
-4- MỘT LÒNG VỚI PV : PHẢI VÌ PV MÀ QUÊN MÌNH CHỨ KHÔNG ĐƯỢC VÌ MÌNH QUÊN CÂU TRƯỚC
:D:D

NẾU BẠN THẤY MÌNH HỘI ĐỦ CÁC YÊU CẦU TRÊN THÌ HÃY POST SƠ YẾU LÝ LỊCH CỦA BẠN KÈM PHẦN TỰ GIỚI THIỆU - PHẦN GIỚI THIỆU RẤT QUAN TRỌNG NHÉ CÁC BẠN - MOD HAY KHÔNG MOD LÀ PHẦN NÀY ĐẤY

THỜI HẠN CUỐI CÙNG NỘP SƠ YẾU LÝ LỊCH LÀ 25-2 [KHÓA TOPIC]
TLG SẼ XEM XÉT VÀ SẼ SET T.MOD QUYỀN MOD CHO BẠN LÀM NHIỆM VỤ TRONG 2 THÁNG NẾU ĐƯỢC SẼ SET MOD

tinh_la_gi

Administrator
-1- Giớ thiệu còn quá sơ lượt !
-2- Chưa thật sự "quan tâm" đúng mức đến bài post của mình [ kiểu post bài theo cảm tính spam ]

Các bạn cần post bài sao cho thể hiện được "tố chất" của 1 người quản lý tương lai nhé !

TraiNgheoHn

Em xin đăng kí:
Phan Việt Phương
nick: traingheohn
Xin đăng kí bên S60,kiến thức còn non nhưng được cái nhiệt tình,mong anh em giúp đỡ

tinh_la_gi

Administrator
Em xin đăng kí:
Phan Việt Phương
nick: traingheohn
Xin đăng kí bên S60,kiến thức còn non nhưng được cái nhiệt tình,mong anh em giúp đỡ
Cái gì mà S6 hay S9 ở đây bạn !!! Xem lãi tiêu đề và nội dung của Topic nha !!!

@Bete ... chỉ 2 chữ "THẤT VỌNG" nếu nếu xóa bài đừng để lý do chắc người khác sẽ không thất vọng !!

tinh_la_gi

Administrator
Giảm 300 thì ok thôi..nhưng muốn thăng lên Mod thì chờ post đủ mới thăng được nhé...

Anh em cứ xem điều kiện 300 chỉ là "phụ thu" thôi không nhất thiết phải đáp ứng liền ngay khi đăng ký !!

hcqp

Box 8... tuy nghe đơn giản mà không đơn giản chút nào! Này nhé! Ngoài những điều kiện của Tinh_la_gi nêu trên, bạn phải có một tâm hồn rộng mở, một tính hài hước trong một sự thông minh hóm hỉnh; phải biết nhiều về kiến thức xã hội, tính thời sự cao, am hiểu về công nghệ là một lợi thế... cuối cùng là phải có một cái đầu quản lý!
Mình sợ nhất là.... sự cảm tính của người quản lý, nếu không khéo có thể làm cho bà con box 8 có những phản cảm khó xử!...

CongVoi

Super V.I.P
Congvoi xin đăng kí.
Họ và tên : Ngô Văn Công
Quê Quán : Quỳnh Lưu-Nghệ An

Với tư cách là một thành viên trong diễn đàn,congvoi xin đứng ra ứng cử chức vụ Mod của box 8 này.Với tinh thần là Phục vụ-Đoàn kết-Phát triển.Diễn đàn của chúng ta đang ngày càng lớn mạnh trên mọi lĩnh vực,vì thế khu vui chơi này là nơi để cho anh em tán gẫu,thư giãn,xóa tan mệt nhọc sau những lúc làm việc căng thẳng.Để box 8 phát triển hơn nữa em tin là dưới bàn tay lãnh đạo của em,việc đó sẽ không quá khó.Chỉ cần có sự quyết tâm và lòng chân thành,không ai có thể ngăn cản bước chân của bạn.<< Châm ngôn em vừa nghĩ ra
:p:p:p:p.Mong BQH và anh TLG xem xét.Gửi lời thân ái đến toàn thể Pdaviet thân yêu=D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

Vẫn chưa thấy đồng chí nào đăng ký thêm!
Cố gắng lên các đồng chí ơi, tương lai mới với công việc đầy hấp dẫn và thú vị đang chờ đón!

Anhtoitb

Sao lâu lắm rùi mà không thấy anh em nào vào đăng ký làm MOD bên Vui chơi - Giải trí nhỉ?
Thời hạn sắp hết hi vọng sẽ thấy anh hùng hào kiệt bốn phương ra tay bình thiên hạ!

hac_y_nhan

Thời thế tạo anh hùng...
Anh hùng tự tạo thời thế ...

Mấy bác không Reg chắc Topic Khóa mà không có người Quản Lý cho Box quá

timhieu

Hôm nay là đến hạn khóa sổ nhận ứng cử rồi! Vẫn thấy ít ứng cử viên đăng ký quá!!!

XuanLam

Hên mà mình đăng kí trước thời hạn nếu không chắc tịt rồi.

Anhtoitb

Hehehe congvoi đăng kí làm Mod ở khu vưc này lâu rồi chứ bộ.Đang chờ tin của anh Tình đây.

He he... Hi vọng là sớm thấy congvoi lên chức bên Box8 này!
Em thấy congvoi này được đó anh Tình ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.