• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

Cleonardo

Kaka ,mình và vip poy vào jựt đi .Ko ai nói j đâu nhỉ.Vip poy jành phần nào dzậy?

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Kaka ,mình và vip poy vào jựt đi .Ko ai nói j đâu nhỉ.Vip poy jành phần nào dzậy?
xí xí...đây là topic tuyển xã của em...chứ hok phải topic giựt cô hồn :(:)(:)((...gì mà giành phần trên phần dưới dậy trời....:(

TruongHan

Super V.I.P
Thảo....Em nói chỉ yêu mình Anh mà giờ Em lừa dối Anh như thế này sao???Anh hận Em suốt đời =))=))=))

HuyChung

Thảo....Em nói chỉ yêu mình Anh mà giờ Em lừa dối Anh như thế này sao???Anh hận Em suốt đời =))=))=))

Bác trong Hồ sơ có giới thiệu là Đa có 1 vợ 2 con rồi mà vẫn đăng kí thảo à ... Bác không sợ vợ đánh ghen à ... Kakaka

DreamLand

Quên nhỏ đi anh, Em nguyện iu anh suốt đời, ko như cô í âu nà =))=))=))=))=))

Cleonardo

Hum wa nằm mơ thấy pé Thảo pồng kon chụp hình với mình...điềm j đây?

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Hum wa nằm mơ thấy pé Thảo pồng kon chụp hình với mình...điềm j đây?

hả...có nữa hả anh...hix hix...mơ gì ac' thế trời...chưa tuyển đc xã mà mơ pồng con mới ghê :(:)(:)(:)(:)((

TruongHan

Super V.I.P
Tu là cõi Phúc....Tình là dây oan
Anh không yêu pé Thảo nữa âu

Cleonardo

Tháng 7 mưa ngâu ...àh còn đống đồ chưa jặt.Thảo đợi a jặt xong a chơi với e nghe.