• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN T.MOD BOX 8 CƠ HỘI DUY NHẤT TRONG NĂM

Status
Không mở trả lời sau này.

JongZiZi

ac.ac....ac toàn tập !!!
Để nghị vào NCT gỏ "Sao gọi anh bằng chú" nghe hết bài đó xong vòng lại topic này !!

Thời gian vẩn còn cho anh em đăng ký và "thể hiện" .

Chú ơi. Nhạc gì nghe đc 1/4 bài con ngủ wéo luôn rồi. Chú cứ add con làm Mót Box8 đi chú.
Bảm đảm con Mót từng ngóc ngách ngõ hẻm, băng nhóm nào mon men có ý định bậy bạ mà ko rủ con đi check là con xử đẹp liền.
:))
Con cảm ơn chú Tê EnLờ Giê.

tinh_la_gi

Administrator
"Con" đăng ký mà "chú" có thấy "con" đóng góp gì cho box 8 nói chung và cty spam của chú đâu ?!

"Chú" set "con" lên mót bằng "niềm tin và hy vọng" hẻ :))

PhuongAnh

Chú ơi. Nhạc gì nghe đc 1/4 bài con ngủ wéo luôn rồi. Chú cứ add con làm Mót Box8 đi chú.
Bảm đảm con Mót từng ngóc ngách ngõ hẻm, băng nhóm nào mon men có ý định bậy bạ mà ko rủ con đi check là con xử đẹp liền.

:)) Chú Tình =))=)).Trẻ như thế mà có người xưng con với chú.:))Kiểu này phải xem lại mình thôi chú em ơi =))

NokuaN70

Well-Known Member
Ha ha ha ai bảo "chú" TLG khó tính quá làm gì? Em nó gọi là chú là đúng gòi.
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Kiu chú là thể hiện tình củm lai láng lắm mới kêu đó. Giờ chẳng lẻ kiu = bé Tê EnLờ Giê.
Đc hem đổi cách xưng hô liền. :))

tinh_la_gi

Administrator
Đổi cách xưng hô đó thì "chú" cho "cháu" lên đường luôn, đừng mong T.Mod
Còn cố ý tiếp tục "giởn" set nguơc luôn

PhuongAnh

Mọi người đăng ký thì nhiều nhưng chưa thấy ai thể hiện tài năng của mình trên Box8 hết cả:(

QuangThang89

Hahaha :)), có người gọi anh Phương = Chú, thui bữa ni em cũng gọi anh = Chú luôn cho anh nhớn thêm 1 tý nữa hí :))

JuRay-Duan

Em có đc dăng ký kô nhỉ ??? Cho e 1 vé :)) Đóng ghóp box8 hì đợi lên chức cũng chưa muộn :))

NokuaN70

Well-Known Member
Anh em đâu? Vào spam đi, chứng tỏ bản lĩnh cho ban tuyển chọn đánh giá nào. Sắp cuối tuần rồi, spam xả stress đi nào.
Posted via Mobile Device

PhuongAnh

Anh em đâu? Vào spam đi, chứng tỏ bản lĩnh cho ban tuyển chọn đánh giá nào. Sắp cuối tuần rồi, spam xả stress đi nào.
Posted via Mobile Device

Spam mà không có nghệ thuật là cũng bị del bài đó b-)

NokuaN70

Well-Known Member
Biết roài, nhưng mà đề nghị ban tổ chức công bố danh sách các ứng cử viên triển vọng đi chứ( giống danh sách hạt giống của giải Roland Garros ý). Thấy đăng ký thì nhiều mà kg thấy gút lại danh sách gì hết, điệu này chắc giống vụ Tuyển Cọc rồi đây :D :D :D.
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Nhận xét các đơn dự tuyển T.Mod

1.NokuaN70
Sau khi đang ký rất có nhiều đống góp trong công cuộc spam !! Nhưng thời gian tới cần thể hiện thêm khả năng "quản lý" bài viết cụ thể là nhắc nhở qua lại với các anh em khác . Không thể thấy spam sai mà spam theo ---> đồng phạm !

2.nouvu2372 : Chú em ra sức spam quyết liệt cho anh >:). Công ty sẽ có bia vàng khắc tên chú. Anh củng đang rất cân nhắc đây. Nhưng trước tiên là phải xây dựng box game.

3. quangthang89 : đây không phải là thế mạnh của em, tập trung vào game PPC đi nhé .. chưa tính là chú em mới tạo Scandal ... anh cần phải có thời gian thử thách chú nhiều hơn và chú em củng cần thể hiện nhiều hơn nửa ... phải nổ lực như HTL ấy :D

4. Auto : Cần xem xét nhiều hơn..TLG sẽ có đánh giá trong đợt sau

5. The_dealth1405 : "Đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta - ta đã làm gì cho tổ quốc"

6. MinhThang : Đề nghị Mod này tập trung cho công tác của mình tại khu vực SYM --- ọp ẹt ở đây mất chức như chơi :D

7. anhphe076 : Triển vọng không thua kém NokuaN70 những gì cần nói với NokuaN70 thì củng tương tự dành cho anh.

8. ThAngNgO_: Box Iphone đang trong công cuộc phát triển giống như kêu gọi Triều Tiên ấy "Đề nghị quay lại bàn đàm phán" :p

9. jongzizi : Đăng ký và có nhắc khéo rùi là "con" cần biểu hiện thế mà đến giờ số bài viết vẩn lè tè - lét đét "chú" hơi thất vọng về "con" quá :(

10. allstreet: chưa thấy có động thái gì có ý muốn tham gia box 8 thì phải :-?

11. vanduan1990: đang chú ý cả tốt lẩn xấu hy vọng sẽ có nhiều chuyển biến mới sau bài tổng hợp đánh giá các đơn dự tuyển này.

poison071089

Thôi hỏng rồi ,em vào đây spam riết cứ đinh ninh đăng ký rồi hoá ra chưa !
Iem với ,iem với !
Posted via Mobile Device

PhuongAnh

Mình cũng hơi buồn khi các ứng cử tham gia vào cuộc đua tranh chức TM của box8 tất cả đều chưa có bước đi nào đáng kể cả.Hình như các bạn đang đùa thì phải:(

JongZiZi

Có lè tè đâu chú. Spam có nghĩa chút mới spam chứ. Spam búa xua tầm bậy lỡ miệng nói nhảm gì đó đụng chạm 1 ai đó. Chết con sao chú. Mà spam trong đây bài đâu có tính sao chú biết ta.
Thôi, mộng là Mod con vẫn giữ. Còn chuyện sau thì tính sau.
Báo cáo chú là 15.6 con đi Tour Đà Lạt - Ban Mê - Phan Thiết rồi.
Chưa làm Mod nhưng cũng báo xin nghỉ 1 tuần Spam để đi Tour. =))

poison071089

Cầm điện thoại online vẫn ok mà !
Chẳng năng động gì cà ! Gói D50 hay Sim Ciao rẻ hều à !
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.