• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển tập game hay cho HTC HD2(Leo)

traitaoxanh

Mình sưu tầm được một số game hay và khá thú vị cho HD2, hỗ trợ Full màn hình, một số game 3D rất mượt! Đã test rất ok! Mọi người cùng khám phá nhé! Have fun!

1. Crayon Physics Deluxe

Đây là một game vẽ hình tương tác vật lý rất thú vị, rất thích hợp để thư giãn cho những lúc căng thẳng! :)

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=QsTqspnvAaI[/YOUTUBE]

Download .cab file và cài đặt!

2. Electropia

Game 3D đi cảnh bắn súng đồ họa khá đẹp :)

3. Xtrakt

Cũng là game 3D đi cảnh bắn súng như Electropia( ai từng dùng Sony X1 chắc cũng biết game này) :)

4. Pangya

Game đánh Golf 3D đồ họa đẹp :)

Download, unzip file rar rồi cóp thư mục game vào thẻ nhớ, play! :)

5. Experiment 13

Game 3D tìm đường Logic( game này là của Xperia X2 thì phải, hình ảnh 3D rất đẹp chạy mượt trên HD2) :)

Chỉnh sửa cuối:

meo_tron

cám ơn bác nhiều...bác có game starcarft ko hả bác???bác cho em xin đc ko???HD2 dùng phê lòi

QuangThang89

Game thì post vào box game chứ sao lại đi post vào box kỹ thuật thế này nhỉ
. Mod khu vực nên move bài này cho đúng quy định của diễn đàn chứ

ancola66

Super V.I.P
Game thì post vào box game chứ sao lại đi post vào box kỹ thuật thế này nhỉ
. Mod khu vực nên move bài này cho đúng quy định của diễn đàn chứ
Có những phần mềm, game, giao diện chỉ CHẠY TỐT trên một số dòng máy nhất định, vì vậy nếu post vào đúng BOX thì các máy khác không chạy được đâu:D và chỉ tổ Spam thắc mắc thôi:(. Tuy là cùng màn hình WVGA nhưng phần cứng của LEO hơn vượt bực các máy khác :))

maiyeuemnn

Đúng là nếu move bài này vào box game cho PPC thì em chịu, không dám tải luôn. vì tải về không chơi được, rác cả máy.

Mà nếu mod có move thì cũng để lại cái tit là dành riêng cho HD2 nhá ^"^

hieund7x

Mình thấy game của WinMo đồ họa chưa đẹp như iphone. Hy vọng tình hình được cải thiện trong năm nay.

tdqnet

Cho em hỏi game số 2 có bản full không ạ? Đây chỉ là bản demo thôi à.

Azzura

Cái game này cài ntn nhỉ, mình bung ra thấy có mỗi file set up là kick vào được nhưng đợi mãi chả thấy cài xong gì cả, còn các file khác nó báo gì ý.

lebinh__hung

LEO GAME ÍT QUÁ, CHƠI KHÔNG SƯỚNG BẰNG IPHONE.

Tại không biết xài nên mới vậy, chứ tôi chơi game giả lập PlayStation 1 thì tính ra mấy nghìn cái game rồi. hahaaa

Khổ, chỉ có xài mà cũng không biết xài

hath86

Bác làm thế nào mà hay vậy ? Có thể Up lên cho AE Tinhte tham khảo đc ko ? Mình cũng đang cay cú vụ này lắm.

Tks.

NhatToai

Super V.I.P
Thằng này nó rất bố láo. Tao nói thẳng và đích danh mày đấy LeBinh_hung.

Nếu mày giỏi mày cút mẹ mày ở nhà, chỗ này nhiều người ko biết người ta thắc mắc. Topic nào cũng có mặt chó mày nhưng không giúp gì mà chỉ an nói mất dạy.

Xin lỗi MOD, vì quá bức xúc với thằng chó vô lại này

rồi mày làm gì dc tao, cho tao c1i địa chỉ nhà của mày đi,,, heheee sợ à. mày tưởng gọi đt hay nhắn tin cho tao dễ lắm à. ăn nói mất dạy thì tao cho vài con nghiện lại xử mày.

hay tao cho địa chỉ nhà tao rồi mày đến nhé, chứ PM chửi qua diễn đàn nhục lắm con à.sợ thì đừng làm nhé con trai

Cảnh cáo cả 2 bạn nhé,PV không phải nơi để các bạn chửi bới nhau bằng những lời lẽ như vậy.
Các bài viết không cần thiết sẽ được xóa sau.