• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển tập truyện đọc đêm khuya Nguyễn Ngọc Ngạn

conanlinh

Cảm ơn và ủng hộ chủ topic 2 tay

Các bạn vào đây tải chương trình FreeRapid Downloader về, chay trực tiếp không cần cài đặt, hỗ trợ tốt: Rapidshare, Megaupload, Ziddu... và rất nhiều... Cho phép tải nhiều file cùng lúc, tạo hàng chờ... :)

Microlab071966

Thật tình Topic này hay,nhưng hot upload thì quá dở.Bạn nên up lên Mediafire.com thì tốt hơn.Thanks.

lms1978vn

Vâng mình sẽ kiểm tra lại, nếu trùng mình sẽ điều chỉnh lại, nhưng vẫn trên bài cũ chứ không post thêm, như vậy sẽ tiện cho mọi người theo dõi. Thân !

danoikobietma

Bạn ơi, mình không nói bạn up nhầm file. Nhưng bạn thử mở file đó lên nghe xem có phải baidathoangsaunha1,2 trùng với chuyenxebuyt1,2 ko? đều nói về ông Thọ..

lms1978vn

Bạn ơi, mình không nói bạn up nhầm file. Nhưng bạn thử mở file đó lên nghe xem có phải baidathoangsaunha1,2 trùng với chuyenxebuyt1,2 ko? đều nói về ông Thọ..

Đúng rồi bạn ơi, xin lỗi nha, mình sẽ cố gắng sửa lại trong thời gian sớm nhất, Thân !!!