• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

poison071089

thì tại vui quá ý mà :p thế phình phường smod mà vui quá thì smod giơ mấy tay (maximum = 2) + mấy chân (maximum = ?) ???
Chân thì max tầm 3 cái chứ mấy mà bác đố !

Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
thì tại vui quá ý mà :p thế phình phường smod mà vui quá thì smod giơ mấy tay (maximum = 2) + mấy chân (maximum = ?) ???
Vui quá thì không giơ nổi lúc đó Max=Min luôn gòi >:)

vuongtrungduong

Vui quá thì không giơ nổi lúc đó Max=Min luôn gòi >:)

nghe giọng của tit_mit thì thấy bầu trời đen tối sắp lộ ra rồi,anh em nên đắp chăn chờ độc lập,kẻo bị bannick thì khổ...

@bác Tình : em khẳng định vụ này 20cm!

tit_mit

nghe giọng của tit_mit thì thấy bầu trời đen tối sắp lộ ra rồi,anh em nên đắp chăn chờ độc lập,kẻo bị bannick thì khổ...

bầu trời đen tối = mây mưa giông bão sấm sét = nằm nhà đắp chăn + vui vừa phải + 20cm => quá ổn

tinh_la_gi

Administrator
Dân chơi mà sợ gì mưa rơi .. đúng không..=D>

Lấy danh nghĩa P.TGD Cty Spam bảo đảm Tên Lửa . Bảo Hành xuốt đời. Bao Test 10 năm. ;;)

hix, thế sau này smod mà lấy vợ, nhớ kiềm chế, đừng để vui quá. hix.
Cái này "hên-xui" nói trước bước không qua ... thôi thì "thời gian trả lời" vậy

PhuongAnh

Mới được 6 hôm mà đã tăng lên trang 11 rồi.:OChú ý SM mà không đăng ký chỉ biết spam thôi là bị bannick đầu tiên làm gương cho anh em đó nhé..Điểm danh thì có tầm 4 SM sắp bị ban rồi >:)

ThaiKien

Super V.I.P
bầu trời đen tối = mây mưa giông bão sấm sét = nằm nhà đắp chăn + vui vừa phải + 20cm => quá ổn
Giỏi nhỉ, sao biết ổn?
Mới được 6 hôm mà đã tăng lên trang 11 rồi.:OChú ý SM mà không đăng ký chỉ biết spam thôi là bị bannick đầu tiên làm gương cho anh em đó nhé..Điểm danh thì có tầm 4 SM sắp bị ban rồi >:)
SM có vai trò "kích thích" không biểu dương lại còn đòi ban!

tit_mit

Giỏi nhỉ, sao biết ổn?
e nghe giang hồ đồn thế còn không biết bác thì sao. 20 chưa đủ chăng?sao giang hồ đồn thế là ác chiến lắm rồi nhỉ?

ThaiKien

Super V.I.P
e nghe giang hồ đồn thế còn không biết bác thì sao. 20 chưa đủ chăng?sao giang hồ đồn thế là ác chiến lắm rồi nhỉ?
Phải test thì mới khảng định được, mà ấy là phải có công cụ đo chuyên nghiệp chứ thước đơn thuần không chính xác đâu.
Có.Lúc nào chẳng biểu dương nhiệt tình.Nhưng không được việc thì vẫn cứ ban. >:)>:)>:)>:)
Thế nào là được việc, khó định nghĩa lắm!

tit_mit

Em dâu nuôi kiểu này dễ về oánh chị nuôi lắm..:(

chị dâu nuôi mà ngoan ngoãn nghe lời em dâu nuôi hứa em dâu nuôi thề em dâu nuôi đảm bảo không óanh chị dâu nuôi dù chỉ bằng một nhành hoa (mà dùng khăn mùi xoa gói thêm cục đá) oh yeah! b-)

PhuongAnh

chị dâu nuôi mà ngoan ngoãn nghe lời em dâu nuôi hứa em dâu nuôi thề em dâu nuôi đảm bảo không óanh chị dâu nuôi dù chỉ bằng một nhành hoa (mà dùng khăn mùi xoa gói thêm cục đá) oh yeah! b-)

Hic chưa gì đã bị dọa dẫm rồi.Sợ quá :(:)((

tit_mit

Phải test thì mới khảng định được, mà ấy là phải có công cụ đo chuyên nghiệp chứ thước đơn thuần không chính xác đâu.

oái, công cụ đo chuyên nghiệp mà khác nhau thì có cho kết quả khác nhau không nhỉ? giả dụ trường hợp e vui quá thì giơ 2 tay 2 chân còn smod tình là gì vui quá thì không giơ được gì lên cả. khác nhiều ấy chứ nhỉ.

tinh_la_gi

Administrator
Đánh chồng - Vũ thê
Đánh vợ - Vũ phu
Đánh chị dâu nuôi -> Vũ gì trời

ThaiKien

Super V.I.P

Hic chưa gì đã bị dọa dẫm rồi.Sợ quá :(:)((
Kinh kinh, chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng? Không sợ hai chị em nhà họ hợp lực đè chết à :D.

tinh_la_gi

Administrator
oái, công cụ đo chuyên nghiệp mà khác nhau thì có cho kết quả khác nhau không nhỉ? giả dụ trường hợp e vui quá thì giơ 2 tay 2 chân còn smod tình là gì vui quá thì không giơ được gì lên cả. khác nhiều ấy chứ nhỉ.
Công cụ đo khác nhau thì cho ra kết quả khác nhau ... vui quá giơ 2 tay 2 chây hay không giơ là tùy thời điểm "thông báo" có thể A nói lúc mới vui còn B nói lúc vừa vui xong --> dư âm =D>

Status
Không mở trả lời sau này.