• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TVOnline HD-Truyền Hình Trực Tuyến Việt Nam (Ipad)

vipboy_9x

Moderator

TVOnline HD
-với TVOnline HD giúp bạn có thể coi truyền hình trực Tiếp rất nanh trên Wifi/3G.
-Đặc biệt có là đài Việtnam nhé;;)

Link tải Soft===>>

panrai

Super V.I.P
đang tìm thằng nầy,mà ko biết IP sài đc ko đây ta ;;) cái ipad con vợ nó sài hoài sau dám lấy :((

panrai

Super V.I.P
cái này của anh SONPHAM bên taoviet.vn mà

của ai thì tỳ bạn à,vì nó là PM việt là chia sẽ mà có cái nào của thằng mập đó đâu bạn,nó là của người việt nam mà X-(

hung66000

đang tìm thằng nầy,mà ko biết IP sài đc ko đây ta ;;) cái ipad con vợ nó sài hoài sau dám lấy :((

Muốn xem TV trên ipad Dùng Safari gõ vào appstore.vn/tv có nhiều kênh và xem chuẩn hơn ct này nhiều . M xem thử bằng GPRS còn k bị giật xem cực mượt

Chỉnh sửa cuối:

metropolis

Muốn xem TV trên ipad Dùng Safari gõ vào appstore.vn/tv có nhiều kênh và xem chuẩn hơn ct này nhiều . M xem thử bằng GPRS còn k bị giật xem cực mượt

Hay quá cám ơn bác. Đúng là trang em đang cần. Có kênh tantv xem sướng, nhưng mà hình như hơi ít kênh thì phải bác ợ.

huuthanh0503

vào intallous tìm viet TV pro down về rồi install,coi được rất nhiều kênh dùng cả wifi và 3G

L

ladykiller

Guest
Mình cũng không coi được kênh nào hết.vô nó loá lâu mà không hiện kênh nào lên hết.minh xài IPad II 3G

hoadainhan70

Active Member
Cái này chuẩn , Tớ cài tool xem, ti vi song lại gỡ ra để dùng theo kiểu này ! Mọi người lên theo cách này hay hơn , tuy nhiên nếu dùng 3g hết tiền nhanh lắm