• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tweak Peaks 1.30, boost your phone - Full hoàn toàn ......

rockmeout

Bạn mở design, click để add other/function server, chọt vào nó 1 phát thì nó lại hiện lên 1 cái menu, gán cho nó kích hoạt TweakP là xong
(Trước đó phải cài file function server đã nhé, túm lại bộ Gdesk có cái gì thì cài tuốt vào)

Chúc vui!

ro16

he he bác rockmeout lơị haị thiệt , tui làm được rồi , thanks bác .Vay la típ tục dùng chuà được rồi . Bật gdesk >>design >>add other>>function Sever se hiện ra caí chấm màu đỏ (inactive), kích vào kéo xuống fiá dưới thấy Tweak Peaks kíck vào chữ Acceleration >>xong , sau đ1o out ra gdesk kíck vào cái biểu tưng màu xanh Accel vừa tạo ra trên nền Gdesk , out Gdesk vào Swiss Mgr pro và thưởng thức file Tweak peaks Server* cùng tốc độ máy tăng đáng kể ^^. Cách này khỏi dời ngày tiện hơn vì lần sau minh co khởi động lại máy thì cú vaò Gdesk kích nó lên thôi ^^

rockmeout

Hix, có khỉ gì mà lợi hại, chỉ là lọ mọ trên những cái có sẵn thôi. Nhưng bạn dùng được là mình vui roài :D

stiven

hi` cho mình thanks lính mới nên gà lắm mặc dù vẫn chưa down được nhưng thấy các pác khen quá nên ham!

motoboy

he he bác rockmeout lơị haị thiệt , tui làm được rồi , thanks bác .Vay la típ tục dùng chuà được rồi . Bật gdesk >>design >>add other>>function Sever se hiện ra caí chấm màu đỏ (inactive), kích vào kéo xuống fiá dưới thấy Tweak Peaks kíck vào chữ Acceleration >>xong , sau đ1o out ra gdesk kíck vào cái biểu tưng màu xanh Accel vừa tạo ra trên nền Gdesk , out Gdesk vào Swiss Mgr pro và thưởng thức file Tweak peaks Server* cùng tốc độ máy tăng đáng kể ^^. Cách này khỏi dời ngày tiện hơn vì lần sau minh co khởi động lại máy thì cú vaò Gdesk kích nó lên thôi ^^

làm theo chạy ầm ầm :D ah các bác cho e hỏi cài Gdesk thấy có bộ giao diện Win mobile 7 đẹp quá mà ko biết chép vào thế nào, nhìn thèm, ai chỉ e xíu đc ko ?

uthoiemve

làm theo chạy ầm ầm :D ah các bác cho e hỏi cài Gdesk thấy có bộ giao diện Win mobile 7 đẹp quá mà ko biết chép vào thế nào, nhìn thèm, ai chỉ e xíu đc ko ?

Sao em làm theo cách này nhưng không có tác dụng nhỉ :-??:-??