• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tyrian 3D UIQ3.0 - Tiếp Nối DragonBird và SkyForceReloaded

CongVoi

Super V.I.P
Tyrian 3D UIQ3.0 - Tiếp Nối DragonBird và SkyForceReloaded

Một trò chơi máy bay chiến đấu mới cho các bạn luyện này.Chơi và so sánh game này và 2 loại kia các bạn nhé :D

Tải Về

Hay: Ở Đây

Caohieu88

Trông đẹp quá, thanks anh nhé, lâu rồi mới có thời gian On lâu. Ah, bản Full ko anh?

khoa123

hix,anh đừng nói demo làm gì.làm em mất hứng nè lỡ đown rùi h sao,đền cho em 50k viettel ngay,nói chơi thôi chứ hok anh tức lên hok cho bản full thì sao,thanks anh rùi đó

hoctronam

trò này dung lượng quá lớn nhưng vẫn kô thể so sánh được với skyforce

woa,mỗi cái đều có cái hay riêng của nó chứ,giống nhau hết thì sao được,thì bạn ko thích này,cài cái kia là xong ...

tathanhtrung

thank cong voi nha xin lỗi cậu hôm trước mình có hơi khiếm nhã với bạn hi hi mình xin lỗi nha cảm ơn trước nhé ..............................................

NHL294

Hichic, k bik bao jo mới có bản full hả bác Congvoi? Nghe giang hồ đồn bên S60 có bản full rùi thì fải??? Thx mấy cái bắn may bay này lắm cơ :D

CongVoi

Super V.I.P
Hichic, k bik bao jo mới có bản full hả bác Congvoi? Nghe giang hồ đồn bên S60 có bản full rùi thì fải??? Thx mấy cái bắn may bay này lắm cơ :D

Không phải đồn đâu mà là sự thật đấy.Có bản Full từ ngày mới ra luôn.Còn UIQ các cao thủ đang nghỉ đông :|