• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 7.9 CN Chính thức Build11080218 - Việt hóa manhtu (02/08/2011)

manhtu

UC Browser 7.9.0.94
Phiên bản Trung Quốc chính thức
Cập nhật: 02-08-2011
Phát hành: 03-08-2011

Phiên bản chính thức trên trang chủ

New version features

1. Offline download upgrade
2. Traffic statistics can be used at any time to understand the flow of information
3. Website security scanning, automatic identification and remind all kinds of dangerous sites, allowing you to access more confidence

Chú ý:
Bạn nào sau khi load mà vẫn còn các tab của TQ thì vào cài đặt xóa dữ liệu người dùng, thoát ra sau đó vào lại là ok.
Còn homepage của v3 thì vẫn bị lỗi.

UCBrowser 7.9.0.94 ngày 2-8-11
[S60v5] UCBrowser 7.9

viettin76

Member
sao không có ai cho ý khiến nhỉ, gần 1ngàn 500 string mà anh đả sử lý trong 1 ngày, cám ơn anh nhiều nha để thử cái đã

manhtu

sao không có ai cho ý khiến nhỉ, gần 1ngàn 500 string mà anh đả sử lý trong 1 ngày, cám ơn anh nhiều nha để thử cái đã

V5 thì xong từ hôm qua nhưng đợi làm xong v3 up luôn thể:D

viettin76

Member
nó cập nhật liên tục 9ể vá mấy lỗi của bản trước và thêm một ít chức năng cho phù hợp với từng loại máy bây giờ, cho em hỏi ngoài lề tý xíu nha, có phải manhtu là tay siêu Việt ở diễn đàn thiên long từ 5 hay 6 năm về trước không

wangsang1104

chà diễn đàn toàn bro bác manhtu đang giúp topic về cfw cho c5-03 đấy thanks bác nhiều, bản này k biết cài đc k vì bản trước toàn bị báo lỗi cập nhật

manhtu

chà diễn đàn toàn bro bác manhtu đang giúp topic về cfw cho c5-03 đấy thanks bác nhiều, bản này k biết cài đc k vì bản trước toàn bị báo lỗi cập nhật
c5-3 cài bản nào chạy bản đấy

ncminhhd

Bạn Mạnh Tú cho mình hỏi giữa bản UC Browser & bản opera mobile 11.1 thì bản nào hơn , chỉ chọn 1 trong 2 thôi ,.?

manhtu

Mỗi cái có ưu điểm riêng
mình thì chọn UC, nếu dùng Opera thì chọn Opera mini

jack_hunter97

UC vô đối ,à uc thì hơi dở là khi đổi điểm truy cập thì load Font ( lâu bà cố @_@) nếu như đang đi mà có wifi mún xài thì nên dùng opera ( em này thì vô tư ko bị bệnh ^^)
" Mình ko mún bỏ cơm( xài uc) lắm nhưng đôi khi cần thì phải chơi với phở( opera) thui hazz ko bít chừng nào cơm dc nâng cấp " : >:)>:)>:)

ncminhhd

Mỗi cái có ưu điểm riêng
mình thì chọn UC, nếu dùng Opera thì chọn Opera mini
Cám ơn pro nhé mình chọn giải pháp dùng cả hai thử một thời gian xem thế nào .

viettin76

Member
cả hai là đúng oy, UC thì nhanh nhưng 1 số web vào kô có được, còn opera vào hơn chậm nhưng vào được các trang web,

rastar

Banned
Opera lướt web chán chết, lúc trước mới dùng 5800 không biết nên dùng thằng này, lướt web lâu kinh. Từ ngày chuyển qua UC thấy khác hẳn, lướt web vèo vèo :))

Chỉnh sửa cuối: