• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 7.9 CN Chính thức Build11080218 - Việt hóa manhtu (02/08/2011)

jack_hunter97

Opera được cái nhìn nó có cái copy cut pro thôi với giao diện nhìn đẹp sang ( nhưng tốn pin hơn vì mình thấy nó sáng sáng sao đó )và tải được medi và 4shared phải chi 2 em này kết hợp thì hay ^^

Khoaaaa

Active Member
Bác nào đang sài bản này kiểm tra xem,post bài dài lên pda có hay bị lỗi ko,nhiều khi nó báo bài viết wá ngắn,và một lỗi nửa nhưng,bài vẩn dc post

mình cài lại uc 8beta 2 thì post hai bài rồi,khá dài nhưng chả có lỗi gì cả

Khoaaaa

Active Member
Đó như bài trên mình viết rất dài nhưng wá trình gửi bài,tải lại trang đều ko có lỗi gì dc báo từ pda cả,lạ thật

jack_hunter97

í ẹ mình hổng có bị giống thế đang xài bản 7.9 build 2 nề mà nhưng bực cái là mỗi lần mún trả lời kèm theo trích dẫn nnó cứ bắt load 2 lần bức xúc quá hay sửa bài hay gửi bài cũng vậy bó tay khoa nên xài bản 7.9 build 2 đí vì mình thấy xài tốt lắm cac tab nó bo tròn nhìn đẹp hẳn ra

Khoaaaa

Active Member
Buil đó hình như là 7.9.0.94_401 fải ko jack,bửa giờ vẩn sài,nhưng cái lỗi cứ post bài là fải load ,tải đến hai ba lần ,bực lắm,thừ cài bản tám beta hai thì post bài trơn tru,thôi hi sinh mấy cái tab với scollbar vậy,gần đây post bài pda ngày gần chục bài mà mỗi lần như vậy là bực gần chục lần,hihi

jack_hunter97

à bạn chỉ mình cái cách mở cái scollbar gì đó đi lúc trước đang lướt tự nhiện nó hiện ra kéo cái đó mượt lém giúp kéo nhanh hơn hẳn 2 cái cục của uc

jack_hunter97

ko phải cái đó cái khác cơ cái mà cái thanh màu xanh nhỏ nhỏ đó chứ cái cuộn mịn thì em bít lâu òi

Sanvu88

Member
vào cài đặt\cuộn mịn bỏ tick cả 2 ô sau đó vào cài đặt/hệ thôngd/trình duyệt/hiệu ứng tick hết tất cả các ô

jack_hunter97

Kô cần phải bỏ 2 cái tick trong cái cuộn min đâu anh chỉ cần làm bước sau như anh nói thôi thank nha

TY_muonnam

Kô cần phải bỏ 2 cái tick trong cái cuộn min đâu anh chỉ cần làm bước sau như anh nói thôi thank nha

cái này nó có sẵn rồi mà đâu cần chỉnh gì đâu, nhấn vô cái thanh trượt ở bên phải là nó hiện ra mà.

hoangphonghd

Sửa lại tên đi bạn ơi
để "Trình duyệt UC" dài quá vào phone bị "Trình du ... " nhìn xấu lắm
Lên để "UC Web" là đẹp nhất

barracuda

xóa dữ liệu người dùng ở đâu thế ạ :( mình nhìn mãi ko thấy ,xóa lịch sử,các kiểu mà vẫn bị lỗi toàn chữ TQ :|

jack_hunter97

Bạn vô công cụ - xóa lịch sử chọn hết xóa ( bạn làm khoảng vài lần ) nếu mà nó không hết thì xài từ từ nó sẽ hết tàu đó mà