• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.0.3.99 Official(CN) Việt hoá bởi SymPViet

Yozoom

sao mấy cái dòng quick link voi top site toàn ô vuông ko gị chỉ mình cách sữa no lại với

đó là do bạn vẫn đang dùng sever TQ, bạn vào menu -> xóa lịch sử rùi tick hết vào các ô rùi nhấn ok -> thoát uc và vào lại là có homepage mới à,hoặc bạn dùng 1vài hôm nó tự chuyển sang sever vn à

anhtuana12

đó là do bạn vẫn đang dùng sever TQ, bạn vào menu -> xóa lịch sử rùi tick hết vào các ô rùi nhấn ok -> thoát uc và vào lại là có homepage mới à,hoặc bạn dùng 1vài hôm nó tự chuyển sang sever vn à
mình cũng bị thế, xóa lịch sử rùi vẫn ko ăn thua

phuonxinh

hi,giống mình. Mấy bản trước mình áp dụng cách đó đc còn bản này mình dùng hơn 1tuần rùi vẫn ở sv TQ
vào !/private/ tìm thư mục của UCWeb xoá bỏ tất cả file trong thư mục USDATA1 khởi tạo lại là ok

anhtuana12

vào !/private/ tìm thư mục của UCWeb xoá bỏ tất cả file trong thư mục USDATA1 khởi tạo lại là ok
đã làm theo HD và ok, nhưng lại ko khỏi tạo dc :D
hihi
Thânks
mình tạo luôn file cài đặt cho ae dùng thử, test trên máy ok
khong cần khởi tạo
hiển thị VI hết :D

http://www.mediafire.com/?967ke8lnxdls1be

Chỉnh sửa cuối: