• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser V8.6.0.180 (Build12080818) beta S60v3v5 s^3 En by Pkb

duylinh27884

Moderator
UC Browser
V8.6.0.180 (Build12080818) beta S60v3v5 s^3 En by Pkb

Tra gg dịch nhưng thấy khó hiểu nên mình để tiếng Anh, bạn nào quan tâm thì tra gg xem nha:D,là bản tiếng Anh nhưng vẫn còn sót Tàu trong đó:))

Description:
1. To advertising. Initialization after the first exit UC open to
2, cache garbage.Prohibit UCBackup, UCPlayer, page, Picture, folders generated.
3, remove the security, help, about sound, the installation package backup, initialize the
pop, blank text to participate inthe experience and other documents.
4, change the background color light gray, gray for the benefitof eye green, green
bean paste.
5, changed the screenshot path and save the page path to thedefault directory for the
download.
6, removal of traffic alerts.

SS trên V5

SS trên v3

Link Download

Cập nhật: UCBrowser V8.6.0.180 S60V5(Build12081418) II beta en

Link Download

UCBrowser V8.6.0.180(Build12082020) official cn version EN

Chỉnh sửa cuối:

tungnos

dịch tạm cho ae

1. To advertising. Initialization after the first exit UC open to
2, cache garbage.Prohibit UCBackup, UCPlayer, page, Picture, folders generated.
3, remove the security, help, about sound, the installation package backup, initialize the
pop, blank text to participate inthe experience and other documents.
4, change the background color light gray, gray for the benefitof eye green, green
bean paste.
5, changed the screenshot path and save the page path to thedefault directory for the
download.
6, removal of traffic alerts.

1. Lần đầu thoát UC sẽ vào trang quảng cáo
2. Không tạo thêm folder, xoá rác cache (UC backup, UCplayer, page, picture)
3. Loại bỏ các tính năng security, help, about, sound, file backup ở ổ C, quét các đoạn text bị trắng (đoạn này viết tiếng anh cũng sai nữa nên dịch đại vậy)
4. đổi màu nền thành xám nhạt để bảo vệ mắt, khi paste sẽ có màu xanh
5. chuyển các thư mục screenshot và save the page vào default directory của mục download.
6. không xuất hiện thông báo tiết kiệm dung lượng

Radium

Moderator
hôm nay mới xài thử. Tốc độ load trang rất nhanh có thêm phần tùy chọn skin đẹp. :p đặc biệt có mục paradise k biết để làm j mà toàn hiện hình mấy e không :-?

foreverthuy

nhìn thấy giao diện đẹp, chưa có tiếng Việt à bạn? vừa cài v8.5 xong, ngại update quá. hic. đợi Vh vậy

Bomtay2835

thằng này mình thấy đọc báo còn nhanh hơn opera, có điều giao diện không tiện dụng như opera
thì chính là do giao diện đó.vs lại là vào fb mà tải ảnh dùng uc rất ok còn opera rất hay mắc lỗi

sheva304

nokia 5233 (đã hack) của mình cài thì báo lỗi ko tương thích...pó tay..hic hic
trong khi tất cả các bản trước dùng bt...(đang dùng bản 8.05 vẫn ngon)

duylinh27884

Moderator
nokia 5233 (đã hack) của mình cài thì báo lỗi ko tương thích...pó tay..hic hic
trong khi tất cả các bản trước dùng bt...(đang dùng bản 8.05 vẫn ngon)

Trùg xóa bớt 1 bài đi bạn,mấy bạn khác cài đc mà bạn,trog file zip có 3 bản dàh cho 3 dòg máy,bạn chọn bản cho s60v5 cài nhé.mà nếu đag dùg tốt bản 8.5 thì cứ để bản 8.5 mà dùg bạn,đây chỉ bản beta cứ đợi trên trag chủ phát hàh bản 8.6 final rồi cài luôn

Khoaaaa

Active Member
Trời,dow lâu rồi mà giờ mới tét,bản này tuyệt wá,tương tác mượt kinh,bỏ xa opera rồi

foreverthuy

nhìn teen quá cái này để mấy e học cấp 3 dùng thì đẹp
đừng đùa, bản này hay vãi! khi up lên fb nó cho phép up file, duyệt ảnh từ galery trực quan, ngoài ra còn vẽ graffiti rồi đưa lên fb. Nói chung là phê nhất từ trước đến giờ, tốc độ thì đừng hỏi. Chờ bản final . hí hí;;)

sheva304

ko bít bjo có bản final đây... công nhận beta mà duyệt nhanh..nhiều cái hay hơn bản 8.5