• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser V8.6.0.180 (Build12080818) beta S60v3v5 s^3 En by Pkb

Khoaaaa

Active Member
bản beta 1 trên máy mình cứ bị lỗi bắt khởi tạo lại,ko biết beta2 này fix chưa,up xem sao

chaothanai00

opera mini của mình ko vào bằng wifi được.nên jo toàn dung uc trong khi chờ bản chinh thức thì tận hưởng bản này thôi:ar!

Yozoom

Muốn có tiếng Việt của bản 8.6.0.180 trên trang chủ thì đợi thêm vài tháng nữa

bác vi một bản cho ae dùng với, hix. đang mún test bản mới mà gặp eng thấy nản quá:(

sheva304

mình dùng cả 2 song song, test thì UC load nhanh hơn opera (load cùng 1 trang web) ảnh nhìn to rõ chứ ko nhỏ như opera....dowload thì UC ăn đứt....

foreverthuy

Tốc độ nhanh,phím tắt tốt nhưng cách dàn trang thì quá tệ!dùg opera có cảm giác như đang duyệt web như trên pc hơn.
đúng là opera dùng giống chrome thật nhưng tốc độ của thằng UC này ngon hơn nên dùng song song là tốt nhất. hì. vẫn mong chờ bản final khắc khoải!