• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser V8.6.0.180 (Build12080818) I beta & II beta S60v3v5 s^3 En by Pkb

duylinh27884

Moderator
UC Browser
V8.6.0.180 (Build12080818) I beta & II beta S60v3v5 s^3 En by Pkb

Tra gg dịch nhưng thấy khó hiểu nên mình để tiếng Anh, bạn nào quan tâm thì tra gg xem nha:D,là bản tiếng Anh nhưng vẫn còn sót Tàu trong đó:))

Description:
1. To advertising. Initialization after the first exit UC open to
2, cache garbage.Prohibit UCBackup, UCPlayer, page, Picture, folders generated.
3, remove the security, help, about sound, the installation package backup, initialize the
pop, blank text to participate inthe experience and other documents.
4, change the background color light gray, gray for the benefitof eye green, green
bean paste.
5, changed the screenshot path and save the page path to thedefault directory for the
download.
6, removal of traffic alerts.

SS trên V5

SS trên v3

Link Download
UCBrowser V8.6.0.180(Build12082020) official cn version EN

Chỉnh sửa cuối:

anhemtyqn

Dùng bản vh chậm quá! Vào dc 1 tý là văng ra. Dùng uc browser v8.5 tiếng việt trên ucweb vẫn ngon hơn. Cứ thế phát huy bạn nhé !
Thanks 4share !

manhtu

Ghi nguồn của bản VH vào nhé
Dùng bản vh chậm quá! Vào dc 1 tý là văng ra. Dùng uc browser v8.5 tiếng việt trên ucweb vẫn ngon hơn. Cứ thế phát huy bạn nhé !
Thanks 4share !
Cho phát biểu lại đấy.
Bản VH với bản EN thì khác nhau chỗ nào mà bảo chậm, dùng từ sáng đến tối chả văng lần nào

duylinh27884

Moderator
Lâu ko vào ,k biết bản này có gì hơn so với bản 8.1 đang dùng ko?

So với bản 8.1 thì đã có quá nhiều cải tiến,đọc mã 2d,chụp ảnh màn hình,duyệt ẩn danh ko để lại history...bản này trên v5 còn có thể lấy ảnh để làm skin.Cứ test thử rồi so sánh!