• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full English 7.7.2011

NTiolanDatluu

kém gì mà kém siêu tệ luôn :D

dù sao trc đây hãng con mèo tất cả phần mềm nó hầu hết những ng sử dụng hệ điều hành Symbian đều sử dụng! bây giờ chỉ có SM là kém thôi, X-plore hay Photobook.. vẫn tốt!

jack_hunter97

Mình thì kô dùng photo book thấy nó sắp xếp kô đẹp khoái explore thôi mong sẽ có bản cập nhật sửa lỗi ảnh khi vuốt qua phải trái thì nhanh hơn gấp đôi

NTiolanDatluu

Mình thì kô dùng photo book thấy nó sắp xếp kô đẹp khoái explore thôi mong sẽ có bản cập nhật sửa lỗi ảnh khi vuốt qua phải trái thì nhanh hơn gấp đôi

photo book pm duyệt ảnh nên 1 số tính năng chuyên mà x-plore ( quản lý file ) ko có

jack_hunter97

Thôi chắc tùy người dùng cảm nhận thôi mà bây giờ mình khoái cài font ghê cài lần khoái đẹp mê hồn mà sao vô duyệt web nó cứ bắt chờ load font lâu chết mồ kô biết có lần sau kô