• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full English 7.7.2011

jack_hunter97

Gì chứ mình thấy xài anna nhìn máy trong nó sang hơn đó à nha nhìn rất ưa mới đúng phong cách "nó kìa " à cho mình hỏi cái này mình thấy "câu bắt cá hai tay"có gì đâu mà sai ta mình thấy bắt con cá thì phải dùng 2 tay chứ 1 tay trơn sao bắt được ta khó nghĩ quá

NTiolanDatluu

Gì chứ mình thấy xài anna nhìn máy trong nó sang hơn đó à nha nhìn rất ưa mới đúng phong cách "nó kìa " à cho mình hỏi cái này mình thấy "câu bắt cá hai tay"có gì đâu mà sai ta mình thấy bắt con cá thì phải dùng 2 tay chứ 1 tay trơn sao bắt được ta khó nghĩ quá

icon Anna nhìn mềm có vẻ hơi yếu

mình đồng ý với bạn câu "bắt cá 2 tay" là chuẩn, nhưng mình lại thích cài lưới cá nó bơi vào! :))

hoanglangtu83

cài này khi load các video thì nó hiện hết hình ảnh của các video trong bộ sưu tập,nếu xoá hình đi là khi mở uc khỏi thấy hình video đâu hi hi.mong bản VH .

taylorswift

bản vh cho ai cần xài
www.pdaviet.net/showthread.php?139817-UC-Player-V3.0.16-S60v5-Full-(VH)-7.7.2011-UPDATE-06-07-2011

NTiolanDatluu

Taylorswift đó a ơi.ko biết có gì sai ko vậy a.có gì a cứ góp ý để e có thể rút kinh nghiệm.thank

Taylorswift công chúa nhạc đồng quê mà nay cũng chuyển sang VI soft hả :))

Note: bản VI của bạn mình chưa test, VI 100% ko bạn :D

jack_hunter97

đả thử bản việt hoá và khi mở lên có con nhỏ taylorswift hiện ra với vẻ sexy ( nhưng chưa đủ đô) và bản này phải nói rất thất vọng ko full VI dịch theo nghĩa hơi khó hỉu

jack_hunter97

oài mình dẫn nhưng chưa có test mà nhưng bản việt này xấu quá hà có con tây lô j đó kia thì dc

NTiolanDatluu

oài mình dẫn nhưng chưa có test mà nhưng bản việt này xấu quá hà có con tây lô j đó kia thì dc

dần dần sẽ hoàn thiện hơn, ng ta đã mất công VI, k nên nói vậy, hãy luôn tôn trọng ng làm ra sản phẩm ! :D

taylorswift

đả thử bản việt hoá và khi mở lên có con nhỏ taylorswift hiện ra với vẻ sexy ( nhưng chưa đủ đô) và bản này phải nói rất thất vọng ko full VI dịch theo nghĩa hơi khó hỉu

Nguyên văn bởi jack_hunter97
oài mình dẫn nhưng chưa có test mà nhưng bản
việt này xấu quá hà có con tây lô j đó kia thì dc
để coi nó có việt hoá thật sự hem
_("$")_

Diễn đàn là để giao lưu học hỏi.với lại mình còn đang tập vh nên có gì sai xót thì bạn góp ý để mình có thể hoàn thiện hơn.còn bạn biết vh thì chỉ cho mình với để cùng góp sức cho 4rum ngày càng mạnh hơn.cò ko thì........
ko biết sao bạn lại nói những lời như vậy và ko biết tại sao 4rum có những ng như vậy nữa..........?

lastl0ve0510

Mình thử chạy clip mp4 chuẩn 640x360 mà chỉ có realplayer mặc định chạy muợt.thì Uc này chạy muợt luôn,mìh cũg tested clip flv 320x240,chạy cũg ok,hìh ảnh nét.ai mún xem đứng màn hình thì dúp nhanh 2 cái nha.