• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser-7.4-Unofficial-Vietnam-fix

Zkedautinhz1

http://vietup.com/file-12931-UCBrowser-7.4-Unofficial-Vietnam-fix.sis.html
Đây là sự kết hợp 2 bản vh của dqs bản en của yaki
Tested trên n72

Chỉnh sửa cuối:

Duccuong6600

Mình cũng xài n72 sao k xài đc vậy mấy bác? Vô là văng ra.Font đa ngngữ rồi mà. Hix.. Link hỏng rồi mấy bác ơi.

Duccuong6600

Sao vậy nhỉ? Đã thử cả 3cái font cũng k đc.Bản của bác dqs vh cũng vậy.Click vào icon thi out ra hoài ah.Chẳng hiểu sao nữa,thôi xài cái 7.3 vậy. Cảm ơn kdt nhiều nhé!

Zkedautinhz1

Sao vậy nhỉ? Đã thử cả 3cái font cũng k đc.Bản của bác dqs vh cũng vậy.Click vào icon thi out ra hoài ah.Chẳng hiểu sao nữa,thôi xài cái 7.3 vậy. Cảm ơn kdt nhiều nhé!

đã gỡ bỏ hoàn toàn bản cũ chưa vậy. Kdt dùng ok lắm, vượt trội hơn hẳn những bản trước

Cài thì ok rùi nhưng tốc độ load chẳng nhanh hơn chút nào

del cache trước khi lướt, sẽ load nhanh hơn

Last edited by a moderator:

cute09

Tốc độ thì bản nào cùng version chả như nhau.Chỉ chỉnh sửa file .App 1 ít thì đâu ảnh hưởng gì nhiều lắm.Trừ khi biết lập trình lại , mà lập trình đc thì cần gì phải dùng ucwed nữa.

TruBic

Well-Known Member
làm theo cách này thử nhé bạn:
kiếm bản gốc tiếng china cài trước.sau khi khởi tao thành công rồi xóa ra cài bản của chủ top vào xem được ko nhé!

Chỉnh sửa cuối:

hai_phanthiet

bản này mới thấy 1 mem bên gocmobile up lên nói là của bạn ấy fix mà chẳng biết hư thực thế nào? Ko biết mem ấy vàchu3 topic có phải là 1 người hay ko nữa

nghanh_pc

Mình là 1mem bên gocmobile va đã up bản tiếng Trung tự fix server rsc của anh Sự

Zkedautinhz1

bản này mới thấy 1 mem bên gocmobile up lên nói là của bạn ấy fix mà chẳng biết hư thực thế nào? Ko biết mem ấy vàchu3 topic có phải là 1 người hay ko nữa

bản này là kdt tổng hợp và đóng gói không phải tự fix, cũng chưa post ờ đâu hết.