• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCFREE v10.3. MOD.VIET-phiên bản kết hợp hoàn hảo

phuonxinh

Đây là phiên bản kết hợp giữa UCweb v7.1 unoffice và UC Browser v7.0, được thực hiện bởi các Pro Chinese, theo như họ giới thiệu thì họ đã sửa đổi gần như toàn bộ lại trình duyệt này với máy chủ là Thiên Tân...
Screen shot:

* Download: UCFREE-v10.3.VIET.MODED

hailua90

Đây là phiên bản kết hợp giữa UCweb v7.1 unoffice và UC Browser v7.0, được thực hiện bởi các Pro Chinese, theo như họ giới thiệu thì họ đã sửa đổi gần như toàn bộ lại trình duyệt này với máy chủ là Thiên Tân...

cũng hok hiểu ý của bác nói là thay đổi cái gì
hay đại để là thay từ server eng sang server Thiên Tân của China đúng hem?
khó hiểu quá~X(

longxech2

Cái này có ca^n`font da ngôn ngü ko bác nhi?,vøi' ca? có dùng vøi' ttpod tai? lyric ko a.?

tien217a3

sao máy mình ko vào được trang nào vậy? Có pải do font chữ ko nhỉ? Mình dùng ucweb 7.1 vấn vào được bthường mà.

DreamLand

Mặc dù có dòng Khởi tạo thành công nhưng ngay sau đó hiện Popup Khởi tạo thất bại :|
Mình cũng bị giống các bạn.
Tuy nhiên ở Portal mình vào được Yahoo, còn các trang khác không được.

manhcuongst

Kha kha.N70 install xog vao icon.Báo là đang khởi tạo.Rùi một lúc báo là khởi tạo không thành công