• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.1.3.6 S60v3 Việt hóa.

MinhThang

Manager
UCPlayer v2.1.3.6 S60v3 VI Translated by SymPVietGroup

Chức năng mới:

1. Tối ưu hóa tốc độ xem video trực tuyến.

2. Đơn giản hóa thiết lập mạng.​

MinhThang

Manager
Bản này ít gâitj hơn bản cũ khi xem wmv nhưng xem avi thì lại gật đùng đùng =))

Giật cỡ nào cũng tốt, vì nó là Soft đầu tiên phong đấy, hy vọng sẽ có bản hoàn chỉnh.
P/S chú em anh tưởng bị bão bay rồi chứ.

troly

Well-Known Member
Giật cỡ nào cũng tốt, vì nó là Soft đầu tiên phong đấy, hy vọng sẽ có bản hoàn chỉnh.
P/S chú em anh tưởng bị bão bay rồi chứ.

Test trên n73 chạy mượt, hy vọng bản fix tiếp theo còn mượt hơn!!!

thanhlongnd

Bản này ít gâitj hơn bản cũ khi xem wmv nhưng xem avi thì lại gật đùng đùng =))

Xem avi nên dùng Smart Movie bạn à

@MT: bạn ấy tránh bão thì sẽ không bay đâu, nhưng đang bão mà lao vào đảm bảo bay. May quá bạn ấy chưa thiệt hại gì

Thangnd31082

Nếu so sánh vói bản ra đầu tiên thì anh thấy bản này đúng là xem được, còn giật nhưng có thể chấp nhận.

Giật thì đã có Wi-Fi:D anh à ! Con này + UC web là một cặp đôi hoàn hảo đó !

MinhThang

Manager
Em thì hok hề giật đâu, mượt nữa là đằng khác. Còn xem offline thì bị hạn chế định dạng wá

Có thể giật là do mạng khi xem online, cái này xem offline chỉ là wmv thôi chứ các định dạng khác thì nên dùng pm khác sẽ tốt hơn.

Caominh171

Có thể giật là do mạng khi xem online, cái này xem offline chỉ là wmv thôi chứ các định dạng khác thì nên dùng pm khác sẽ tốt hơn.

Em thấy 3gp với mp4 (file nhỏ thôi) thì xem offline vẫn mượt mà anh :D

Caominh171

3gp với mp4 cũng còn tùy nha bạn. Convert về dạng chuẩn cho mobile là H264 nhé.
Um mình cũng hok để ý nữa tại có trình convert cho di động :D
mấy bác cho e hỏi e cài trên n73 báo update erro. phải xử lý thế nào ạ!

Bạn thử kiểm tra trong máy xem có phiên bản cũ của pm này chưa, nếu có thì gở ra rồi mới cài bản này!

Kojiro

Super V.I.P
Em thì hok hề giật đâu, mượt nữa là đằng khác. Còn xem offline thì bị hạn chế định dạng wá

Hôm qua cài cho ông bạn cùng cơ quan, xem Online với file wmv đúng là tuyệt, hồi giờ mấy ông đó không coi được, nay coi được khoái.:)

MinhThang

Manager
Hôm qua cài cho ông bạn cùng cơ quan, xem Online với file wmv đúng là tuyệt, hồi giờ mấy ông đó không coi được, nay coi được khoái.:)

Cần Quảng bá rộng rãi đến cộng đồng người sử dụng về PV.=D>=D>=D>

Thanhxdcd

E kiêm? Tra trong máy rùi. Không có phiên ban cu nào ca. Có cách nào giai quyêt không mây pro!