• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.1.3.6 S60v3 Việt hóa.

Thanhxdcd

e đã cài UCWeb 6.7 moi gỡ ra và cài 7.0 cài lại vẫn báo update erro là thế nào ạ?

MinhThang

Manager
e đã cài UCWeb 6.7 moi gỡ ra và cài 7.0 cài lại vẫn báo update erro là thế nào ạ?

Bạn vào phần Quản lý ứng dụng của máy, xem các file liên quan tới UCW thì remover hết đi rồi cài lại.

VOCUC09

tại sao đang xem chương trình mà nó cứ hiện ra bản thông báo yêu cầu kết nối hoài làm tôi rất bực mình ....có thể nào giải quyết dứt điểm tình trạng này không vậy ? nhờ mấy bác giúp dùm ....thanks

MinhThang

Manager
tại sao đang xem chương trình mà nó cứ hiện ra bản thông báo yêu cầu kết nối hoài làm tôi rất bực mình ....có thể nào giải quyết dứt điểm tình trạng này không vậy ? nhờ mấy bác giúp dùm ....thanks

Bạn cho nó kết nối tải các Video Clip 1 lần là nó hết đòi à.:D

hnt20042000

Posted via Mobile Device
ac. Mà nè. Mình chưa hjểu cái này có liên quan gì đến ucweb vậy?
là ứng dụng media hỗ trợ đắc lực cho UCW vì bản thân UCWEB không có tự phát media mà phải qua trung gian là UCPlayer này. cũng giống trình duyệt mặc định nó phát là read player

Thanhxdcd

em cài bản tiếng anh của anh CaoMinh thì cài được nhưng bản vh này lại k cai đc. sao lại thế nhỉ?

MinhThang

Manager
em cài bản tiếng anh của anh CaoMinh thì cài được nhưng bản vh này lại k cai đc. sao lại thế nhỉ?

Bạn thử tải file này về giải nén xong chép đè vào "!" /resource/Apps. "!" là Ổ đĩa mà bạn cài phần mềm đó. Xem có tiếng Việt không nha.

MinhThang

Manager
cai nay xem tivi duoc day cac ban ah minh xem tren 6670 nhung kenh nhu CCTV1,CCTV2,CCTV3,CCTV8,CCTV10 va nhieu kenh đia phuong khac cau trung quoc tat ca deu truc tiep het chu khong co off line dau minh moi xem phim tan dong song ly biet tren CCTV8 vao moi trua 12 gio nhung co luc mang hoi giat neu co 3g thi so mot,nhung doi voi s60v2 nhu the nay la qua tuyet roi đay (phai dung ucweb 7.0 va ucplayer 2.1.3 thi moi xem duoc)

Cảm ơn bạn về thông tin trên.
Chú ý viết bài có dấu tiếng Việt bạn nhé!