• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5 VI by SymPViet

MinhThang

Manager
UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5 VI by SymPViet

Một số tính năng mới cập nhật trong phiên bản này:

1. Tăng cường khả năng phân loại và tìm kiếm video trên mobile cũng như trên web.

2. Thêm giao diên mới và phong cách hơn với các màu xanh, đỏ và trắng;

3. Hỗ trợ hiển thị đầy màn hình cho dòng S60V5, cải thiện chức năng phóng to, chức năng phát lại.

4. Hiển thị tốc độ download, thống kê lưu lượng trong ngày/tháng.

5. Tối ưu hóa một số tính năng khác các bạn tự khám phá.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ldmmzj2fnim[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Đã test ! Chuẩn không cần chỉnh nhưng anh em qua đây thảo luận vấn đề của bài số #5 xem sao nhé !

MinhThang

Manager
Đã test ! Chuẩn không cần chỉnh nhưng anh em qua đây thảo luận vấn đề của bài số #5 xem sao nhé !

Cái vụ đó phải có thời gian tĩnh lặng mới ngâm được em à, anh đang sống nơi ồn ào nên chưa thể :))
Em thử nghiên cứu xem sao.=D>=D>=D>

hanhoai

Cái vụ đó phải có thời gian tĩnh lặng mới ngâm được em à, anh đang sống nơi ồn ào nên chưa thể :))
Posted via Mobile Device
Sao Em down link trực tiếp ở trên về điện thoại đầy đủ 1.27Mb dung lượng mà tới khi giản nén bằng PM winRar trên Mobile thì chương trình báo bị lỗi.Em vào quản lý file X-Plore mở file vừa down về thì thấy có file cài đặt,nhưng thử Install trực tiếp từ X-plore thì vẫn bị lỗi.Dùng Winrar trên đt vẫn bị lỗi,các PM khác em vẫn dùng winrar giải nén đc mà,mà sao PM này lại ko đc?Rất mong bác giúp đỡ!Thank bác trước.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Sao Em down link trực tiếp ở trên về điện thoại đầy đủ 1.27Mb dung lượng mà tới khi giản nén bằng PM winRar trên Mobile thì chương trình báo bị lỗi.Em vào quản lý file X-Plore mở file vừa down về thì thấy có file cài đặt,nhưng thử Install trực tiếp từ X-plore thì vẫn bị lỗi.Dùng Winrar trên đt vẫn bị lỗi,các PM khác em vẫn dùng winrar giải nén đc mà,mà sao PM này lại ko đc?Rất mong bác giúp đỡ!Thank bác trước.

Bạn tải lại lần nữa xem sao, mình vừa check thử rất tốt kể cả cài vào máy.

Thangnd31082

Ặc bác chơi khó em rồi ! Rảnh như bác mà lại còn nói thì con em chỉ húp cháo qua ngày thôi ư ?:((
Em đang thử ngậm sâm nghiên cứu vấn đề này , có anh em nào trợ giúp một tay cho đỡ loãng!

hanhoai

Bạn tải lại lần nữa xem sao, mình vừa check thử rất tốt kể cả cài vào máy.
Posted via Mobile Device
Bác có thể upload file cài đặt lên host www.box.net có đc ko ạh?tại vì những ai online trên điện thoại thì down trên host này đều được,kể cả UWEB7 vẫn vào tải đc.

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
Bác có thể upload file cài đặt lên host www.box.net có đc ko ạh?tại vì những ai online trên điện thoại thì down trên host này đều được,kể cả UWEB7 vẫn vào tải đc.

www.box.net giờ không cho đăng kí free nữa rồi nên không phải ai cũng up được đâu !

Chia sẻ giúp bạn link 4shared này :
http://www.4shared.com/file/182336742/ec965bc0/UCPlayer_v2208_S60v3_SymbianOS.html

Dùng bản UCweb chuẩn cũng tải được về đó !

zidane89

Cho em hỏi hơi ngoài lề một chút: dạo này, down được một file ở mediafire phải chờ rất lâu, trong khi khi tốc độ up vẫn rất bình thường.

MinhThang

Manager
Cho em hỏi hơi ngoài lề một chút: dạo này, down được một file ở mediafire phải chờ rất lâu, trong khi khi tốc độ up vẫn rất bình thường.

Chắc do mạng nơi bạn ở, mình thì vẫn tải và úp bình thường bạn à.

zidane89

Em đã dùng em pyUninstaller để xóa bản UcPlayer cũ đi nhưng cài bản này vào bị lỗi update error!:((, không biết nó đụng với phần mềm nào đây?

hanhoai

Em đã dùng em pyUninstaller để xóa bản UcPlayer cũ đi nhưng cài bản này vào bị lỗi update error!:((, không biết nó đụng với phần mềm nào đây?
Posted via Mobile Device
Bạn thử vào App.manager xem còn sót lại những gì liên quan tới Ucplayer cũ ko?nếu còn thì xóa hết đi.
Thông báo với bác MT là em hqua đã down đc file trên Mediafire bằng UCweb rồi.thank bác nhiều !

maseco

Member
Đã có ai chạy được trên N81 chưa vậy . Sao của em nó báo (UCPlayer tính năng không được hỗ trợ) đành phải quay về với 2.1.4.7 ...híc

MinhThang

Manager
Đã có ai chạy được trên N81 chưa vậy . Sao của em nó báo (UCPlayer tính năng không được hỗ trợ) đành phải quay về với 2.1.4.7 ...híc

Đó là câu thông báo lỗi không thể cài đuợc, hay là chỉ thông báo thế mà bạn không dám cài tiếp?

maseco

Member
Đó là câu thông báo lỗi không thể cài đuợc, hay là chỉ thông báo thế mà bạn không dám cài tiếp?
em cài vào rồi xem file flv trong máy thì ok nhưng xem qua ucweb 7.0...beta 2 thì nó báo lỗi như vậy .thấy nó đẹp mà tiếc wá

MinhThang

Manager
em cài vào rồi xem file flv trong máy thì ok nhưng xem qua ucweb 7.0...beta 2 thì nó báo lỗi như vậy .thấy nó đẹp mà tiếc wá

Đó là những định dạng nó không hỗ trợ thì sao coi đuợc bạn, nó cũng rất hạn chế, chứ không phải định dạng nào cũng xem đuợc đâu.:D

maseco

Member
Đó là những định dạng nó không hỗ trợ thì sao coi đuợc bạn, nó cũng rất hạn chế, chứ không phải định dạng nào cũng xem đuợc đâu.:D
sao cái 2.1.4.7 thì chạy phà phà vậy bác . Video tự nó load trong UCWEB mà. ý em là nó chịu load trong má thui .còn khi lướt web =video của UCWEB 7.0 thì nó báo lỗi vậy