• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.2.0.8 S60v3-5 VI by SymPViet

MinhThang

Manager
sao cái 2.1.4.7 thì chạy phà phà vậy bác . Video tự nó load trong UCWEB mà. ý em là nó chịu load trong má thui .còn khi lướt web =video của UCWEB 7.0 thì nó báo lỗi vậy

Bạn nói rất đúng về bản này, mình có 1 clip Mp4 khi làm phiên bản 2.1.4.7 thì test nó chạy đuợc, nhưng khi làm bản này thì nó lại không chạy đuợc, có lẽ đây cũng là 1 lỗi của bản này.

maseco

Member
Bạn nói rất đúng về bản này, mình có 1 clip Mp4 khi làm phiên bản 2.1.4.7 thì test nó chạy đuợc, nhưng khi làm bản này thì nó lại không chạy đuợc, có lẽ đây cũng là 1 lỗi của bản này.
thế mà bác không nói sớm làm em tưởng tại máy em làm phát *#7370# cố để test bản này rồi ngậm ngùi chia tay

MinhThang

Manager
thế mà bác không nói sớm làm em tưởng tại máy em làm phát *#7370# cố để test bản này rồi ngậm ngùi chia tay

Test pm mà sao bạn lại phải 7370 :| Cái nào không đuợc thì Remove là xong chứ, như mình đây ngày test biết bao nhiêu là pm mỗi khi có pm mới.

maseco

Member
Test pm mà sao bạn lại phải 7370 :| Cái nào không đuợc thì Remove là xong chứ, như mình đây ngày test biết bao nhiêu là pm mỗi khi có pm mới.
thấy phần giới thiệu hấp dẫn wá tưởng 2.2 phải hơn 2.1 mà 2.1 chạy ngọt xớt cứ nghĩ tại máy nên 7370 cho nó máu

MinhThang

Manager
sao chay no cu doi truy cap mang

Viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Nó đòi kết nối để tải các Video mà nó cập nhật được đó bạn, nếu không có mạng thì bạn chỉ xem được các Video có trên máy bạn thôi.