• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.3 - Phần mềm duyệt WEB mạnh nhất trên Mobile hiện nay!

tomneo

Các bác ca tụng ghê quá sao mình test thử trang vnexpress.net = wifi thấy chán òm.Kém xa trình duyệt máy(N95 8GB) về hiển thị, tốc độ cũng chậm hơn :-s

Auto

Các bác ca tụng ghê quá sao mình test thử trang vnexpress.net = wifi thấy chán òm.Kém xa trình duyệt máy(N95 8GB) về hiển thị, tốc độ cũng chậm hơn :-s
Đang mobi 38kb/s vào trang pác nói mất 2s đúng!
Posted via Mobile Device

Auto

Ah
Search bản 6.01 của e mà xài ;;)
Ngon lành! ;)
Posted via Mobile Device

nguyenhai83

Phần mềm này thực sự mà nói là cũng không có gì nổi chội lắm so với opera hay là chính bản thân trình duyệt của máy. Mình sài con này cho E71, thử vào trang tinhte.com, không nhanh bằng trình duyệt có sẵn trong máy, chán gỡ đi ngay.

tuankbt

phần mềm này đọc báo khi xuống dòng hay bị ngắt nửa chữ, nói chung không bằng opera mini 4.2

tiny1990

phần mềm này đọc báo khi xuống dòng hay bị ngắt nửa chữ, nói chung không bằng opera mini 4.2

Mỗi phần mềm có điểm mạnh riêng của nó. Phần mềm duyệt web nào củng đọc chữ được mà.

thanhlonely

duyệt web thì cực nhanh nhưng không hỗ trợ java scrip nên không thể download từ những trang chia sẻ (rapid, megaupload ...) mà chỉ có thể down link trực tiếp thôi -> đó là điều thất vọng nhất

j_cage

Member
tôi thì chỉ cần mỗi chức năng download của chương trình này, nhưng nó ko hỗ trợ download các file actach ở ngay pdaviet thì chán chết. Về giao diện, cách dùng thì thua xa trình web mặc định của máy!

Auto

Tiếc thật tiếc thật!
có khi k biết cách dùng chăng!
Pm này tớ chạy trên n95 cỡ 18h/ngày đấy!
Posted via Mobile Device

j_cage

Member
Tiếc thật tiếc thật!
có khi k biết cách dùng chăng!
Pm này tớ chạy trên n95 cỡ 18h/ngày đấy!
Posted via Mobile Device

bạn biết cách dùng vậy bạn chỉ cho cách download từ những file actach và những file từ mediafire, 4shared hộ cái!

Auto

bạn biết cách dùng vậy bạn chỉ cho cách download từ những file actach và những file từ mediafire, 4shared hộ cái!
Dùng bản 6.01.
mà e đã up trên này rồi đó!
Dow đc đó chứ, nhưng riêng mediafire là...k đc :D
Chưa thấy pm nào down trên đt đc từ link media :p
Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Mình dùng nó để down quake 3 thi cứ được vài trăm mb là nó bị nỗi không biết các bạn có giống mình không ?
Quake 2 thì down ngon !
Thank !
Posted via Mobile Device

rinhvh

Chưa thấy pm nào down trên đt đc từ link media :p
Posted via Mobile Device

Mediafire mình dùng Opera dow được trên đt nhé bạn!!!:D cố gắng ngồi chờ nó load 1 tý là được thui.

Auto

Mediafire mình dùng Opera dow được trên đt nhé bạn!!!:D cố gắng ngồi chờ nó load 1 tý là được thui.
Opera...sis hả pro?
Posted via Mobile Device

Mình dùng nó để down quake 3 thi cứ được vài trăm mb là nó bị nỗi không biết các bạn có giống mình không ?
Quake 2 thì down ngon !
Thank !
Posted via Mobile Device
E chưa từng down nặng như thế!
Nhưng clip 150mb thì có, wifi đow 2file liên tục vẫn...tuốt :D
Posted via Mobile Device

hungthcs

Opera...sis hả pro?
Posted via Mobile Device

E chưa từng down nặng như thế!
Nhưng clip 150mb thì có, wifi đow 2file liên tục vẫn...tuốt :D
Posted via Mobile Device

opera là *.jar mà bồ
Nhưng mà UCWEB minh dùng có xem trực tuyến được như skyfire ? hay là mình còn thiếu cái gì nữa vậy các bồ nhỉ ?

levietcuong08

Posted via Mobile Device
dây là bản tiếng Anh chính thức trên trang web. Mình thấy đôi lúc nó cũng pro lắm. Với lại cái này vô google tiếng Việt.