• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.2.37 Final EN

jimmyvn88

UCWEB 7.0.2.37 Final EN by Yakisara
Thêm bản Eng hóa cho anh em nào thích

DOWNLOAD

hugon72

chắc ENG ở ngoài thôi chứ trong vẫn CHI hả bro jimmy,thế thì cũng như không

TruBic

Well-Known Member
chắc ENG ở ngoài thôi chứ trong vẫn CHI hả bro jimmy,thế thì cũng như không
chỉ là ngôn ngữ eng còn server vẫn là china nhé bạn, chỉ có Uc 6.3 mới là eng tất cả từ ngôn ngữ đến server nhé.

JS_AnhTuan

Active Member
giờ đã có phiên bản này rồi nhưng mình thấy bản ucweb 6.33 của anh tám dịch chạy vẫn ổn nhất

thanhquang123

giờ đã có phiên bản này rồi nhưng mình thấy bản ucweb 6.33 của anh tám dịch chạy vẫn ổn nhất

Posted via Mobile Device bạn có thể up file hoặc lik của ucweb 6.3 vh đó cho m dc ko. Cho s60v3. Mh chỉ tjm thấy pản cho v2

hoilamgi88

chỉ là ngôn ngữ eng còn server vẫn là china nhé bạn, chỉ có Uc 6.3 mới là eng tất cả từ ngôn ngữ đến server nhé.
bac nao bjet gjup em voj.em dag dug ucweb 7.02.37.em da dug thu ban vjet hoa lan anh hoa roj.nhug ban nao cug chj dung duoc may lan thoj.khj vao laj thj khog vao duoc nua.mog duoc chj gjao cach khac phuc.thank nhjeu.

JuRay-Duan

bac nao bjet gjup em voj.em dag dug ucweb 7.02.37.em da dug thu ban vjet hoa lan anh hoa roj.nhug ban nao cug chj dung duoc may lan thoj.khj vao laj thj khog vao duoc nua.mog duoc chj gjao cach khac phuc.thank nhjeu.
Bạn dùng mạng gì?
Thử khởi động lại máy rồi vào xem sao bạn. Ko thì vào web bằng trình duyệt của máy trước, xem nếu đc thì thoát ra rồi vào lại ucweb.
Chú ý tiếng Việt có dấu nhé.!
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Bạn kiếm font đa ngôn ngữ cài vào nhé.

hoilamgi88

Bạn kiếm font đa ngôn ngữ cài vào nhé.

mình củng đả thử và cài font đa ngôn ngử rồi(cua đàoquangsu )nhưng vẩn thế.thế phải cần font đa ngôn ngử mới chạy dươc hả bác.thank nha.để em thử xem sao.

phuonxinh

mình củng đả thử và cài font đa ngôn ngử rồi(cua đàoquangsu )nhưng vẩn thế.thế phải cần font đa ngôn ngử mới chạy dươc hả bác.thank nha.để em thử xem sao.

Thừơng thì chỉ cài đặt xong vào đc ứng dụng và lứơt đc web lần đầu thì sẽ chay dc thôi. Ban thử format máy, rồi cài font và ucweb xem sao
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

sử dụng wap thì em dùng chương trình của máy lướt cụng tốt chứ cần gì phải dùng pm cho nặng máy:-??:-?
Nói như bạn thì tốt nhất khỏi cài phần mềm gì cả, như vậy máy sẽ nhẹ nhất. Dùng đt thì phải voọc chứ, hơn nữa Ucweb duyệt thì pro hơn trình mặc định già nua của máy rất nhiều, vừa nhanh lại còn tiết kiệm dung lượng. Bạn hãy thử 1 lần dùng và cảm nhận bạn sẽ thấy sự khác biệt, ko nên đưa ra ý kiến quá chủ quan như vậy.
Chúc vui vẻ! :)
Posted via Mobile Device

BABY2010

:-?C.Các bạn ơi cái Ucweb này trình duyệt hay hơn nhiều ần so với Operamini đấy

TRUONGPR0

Điều đó là hiển nhiên rồi bạn ah.Ko cần phải quảng cáo thế đâu.Ae trong box s60 này ai mà chẳng biết ucweb vươt trội hòan toàn so với opera.Symbian thì uc là sự lựa chọn tối ưu nhất rồi.Còn opera thì phù hợp cho bọn s40 hơn

Chỉnh sửa cuối:

gocmobile

Không hiểu sao mình dùng uc6.3 vào mạng font chữ vẫn bình thường nhưng từ uc7.0 thì vào các trang toàn bị lỗi.Cụ thể là chữ thường to và bị chèn lên nhau.Mình đã cài font đa ngôn ngữ và dùng 6600

anglelove_199x

Help me.Ngày xưa,khi e khởi động và truy câp vào web rất nhah.Nhưng bi giờ,mở uc 7.O,7.2,7.1 đều rất lâu,fải hơn 2p mới vào đc giao diện chính của pm,còn khi truy cập web thì,trơi ơi,máy nó đơ 1 lúc 3p nữa mới vàơ đc web.Huhu.GIup e với,e mới gặp tình trạng này lần đầu,có ai bít cáck khắb fục k?