• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

...::UCWEB 7.0.2.37 PHIÊN BẢN CHÍNH THỨC::...

newworld535

Bạn ơi cho mình hỏi tí , khi cài vào nó load được vào web xem xong rùi mình bấm menu thoát ra và vào lại nhưng kg được nó chớp 1 cái nhưng kg hiện lên . Mình xài con N72

Bạn cài fonts đa ngôn ngữ chưa. Thằng này phải có fonts china mới dùng được

chungtom123

Posted via Mobile Devicequái. Thế nào mà mình vừa nhập địa chỉ và ok cái thì đơ rồi. Khó hỉu. Ai bị thế ko

httronghieu

em chỉnh từ nhỏ -> bình thường ->lớn ra cỡ chữ vẫn y nguyên không thay đổi tẹo nào chỉ giãn khoảng cách ra mot chút chữ to bằng latinbold19 hiển thị logo mạng ấy.hay tại font ạ? font chuẩn đa ngôn ngữ cho 7,8 của anh daoquangsu mà.

DreamLand

em chỉnh từ nhỏ -> bình thường ->lớn ra cỡ chữ vẫn y nguyên không thay đổi tẹo nào chỉ giãn khoảng cách ra mot chút chữ to bằng latinbold19 hiển thị logo mạng ấy.hay tại font ạ? font chuẩn đa ngôn ngữ cho 7,8 của anh daoquangsu mà.

Cài đặt xong thì load lại trang là font như ý bạn, còn vẫn to thì chắc là do font của bạn rồi !

phuonxinh

Anh em có ai đang rãnh coi giúp dùm mình vụ này với. giúp vụ này nè anh em. Hình như bữa nay UCWEB kg còn cho dow... ở trang 4shared nửa phải kg vậy anh em. Cảm ơn anh em trước ne
Đúng đó , thằng Ucweb này mấy hôm nay vào web chập chờ lém.Không chỉ 4shared , MF mà cả Imageshac, upanhnhanh và vài trang nữa cũng0ko vào đc. Cứ nhập song là nó hiện thế này:

Mình phả dùng ucweb 6 sever english mới vào đựơc đó. Bản này hay vậy mà không vào được những trang đó, buồn wá
Posted via Mobile Device

phuonxinh

các bác cho em hỏi là có cách nào xuất trang mình đang xem ra dạng văn bản như TXT không? Chỉ giúp em với.
Cảm ơn các bác rất nhiề !

Posted via Mobile Device

DreamLand

các bác cho em hỏi là có cách nào xuất trang mình đang xem ra dạng văn bản như TXT không? Chỉ giúp em với.
Cảm ơn các bác rất nhiề !

Posted via Mobile Device

Bạn chọn Menu-> Công cụ -> Sao chép -> Kiểu Sao chép.

TruBic

Well-Known Member
Đúng đó , thằng Ucweb này mấy hôm nay vào web chập chờ lém.Không chỉ 4shared , MF mà cả Imageshac, upanhnhanh và vài trang nữa cũng0ko vào đc. Cứ nhập song là nó hiện thế này:

Mình phả dùng ucweb 6 sever english mới vào đựơc đó. Bản này hay vậy mà không vào được những trang đó, buồn wá
Posted via Mobile Device
Bản 6.3 mình sài là server eng mà vào 4shared hay mf dow ko được nè bạn. Có lẽ 2 trang này nó ko cho V1, v2 dow nữa.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Lạ vậy sao anh vẫn down ở 4 shared bình thường mà.Cả ucweb và opera luôn
Anh kiểm tra kỹ xem anh trai, em cũng bị như dreamland. Uc và opera ko dow được ở 4shared và MF nè anh.

phuonxinh

Em đã test cả Opera Browser , cũng không download trên 4shared được :D
chính xác, em đã thử từ sáng tới giờ cả ucweb 6.3 , ucweb7 final, opera8. 65(máy em cài cùng lúc cả 3 cái này mà) cái ucweb7final thì không vào đựơc các trang đó, 2cái còn lại thì vào đựơc các trang đó nhưng khi kích vào ô "Download" thì nó cứ trơ ra. Giao diện 4share hôm nay khác hẳn mọi hôm:

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

langtu13493

Anh kiểm tra kỹ xem anh trai, em cũng bị như dreamland. Uc và opera ko dow được ở 4shared và MF nè anh.

em cũng như daoquangsu down binh thường ở 4S nhưng MF thì vào được nhưng down chỉ vài chục kb la xong nên file bị lỗi

onlylove80

Trung ah. nếu dùng OperaBowse để Download ở MF và 4shared thì phải đợi nó Load đấy , trên PC mà còn phải đợi huống chi là điện thoại. Nếu mạng khỏe thì chỉ mất gần 1 phút thôi. Sau khi nó load xong mới hiện ra dòng " Click here to download" ở gần cuối trang. Mình vẫn dùng Opera8.65 down bình thường mà. Còn 4shared thì nhanh hơn nhiều.. Thế nên mọi người nên up cả link 4shared nữa cho anh em Down bằng điện thoại khỏi gặp khó khăn.

lecong1978

Trung ah. nếu dùng OperaBowse để Download ở MF và 4shared thì phải đợi nó Load đấy , trên PC mà còn phải đợi huống chi là điện thoại. Nếu mạng khỏe thì chỉ mất gần 1 phút thôi. Sau khi nó load xong mới hiện ra dòng " Click here to download" ở gần cuối trang. Mình vẫn dùng Opera8.65 down bình thường mà. Còn 4shared thì nhanh hơn nhiều.. Thế nên mọi người nên up cả link 4shared nữa cho anh em Down bằng điện thoại khỏi gặp khó khăn.

Hiếu à vấn đề của Trung nói ở đây là uc giờ kg thể vào dc trang 4shared để download nửa hình như trang 4shared nâng cấp rồi hay sao đó mà khi uc 6.3 và opera 8.65 nhấp vào link 4shared nó ra trang 4shared có giao diện lạ hoắc à

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Hiếu ơi, v3 hình như là dow bình thường còn N70 của mình dow trên 4shared nó cứ trơ ra, mặc dù chữ dowload chình ình nằm đó nè.

phuonxinh

Mình cũng vậy. Pó tay rồi. Từ hôm wa đến jờ chịu chết

chắc là hôm nay nó nâng cấp vẫn chưa hòan chỉnh, chờ mai ngày kia xem thế nào.... Vừa test phiên bản mới này đã gặp vấn đề về host

Posted via Mobile Device