• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 FINAL FULL ENGLISH WITH FASTEST SERVER AND CLEAN STARTPAGE BY RohanAJoshi

Thangnd31082

UCWEB 7 FINAL FULL ENGLISH WITH FASTEST SERVER AND CLEAN STARTPAGE BY RohanAJoshi !​

Phần mềm Duyệt WEB khá thông dụng trên mobile bản Tiếng Anh cập nhật và chuyển đổi bởi RohanAJoshi một Pro member của UCWEB Forum !

Các nội dung trích dẫn từ tác giả :

CHANGES BY ME :

1. NEW CHINESE FAST SERVER FOR FAST BROWSING DOWNLOADING.
2. CLEAN STARTPAGE, NO MORE CHINESE VERSION TABS.
FOR CLEAN STARTPAGE :
1. INITIALIZE APP.
2. AFTER INITIALIZATION, EXTRACT ALL FILES FROM USDATA.ZIP TO !/SYSTEM/APPS/UCWEB60/USDATA

Tạm dịch :
Các thay đổi bởi mình :
1. Sever Trung Quốc mới giúp duyệt web và tải tệp tin nhanh hơn
2.Xóa sạch trang mở đầu tiếng Trung.

Nếu muốn xóa trang mở đầu hãy làm theo hướng dẫn sau :
1. Cài đặt ứng dụng.
2. Sau khi cài đặt xong, giải nén tất cả các Flie trong thư mục USDATA.ZIP tới đường dẫn !/SYSTEM/APPS/UCWEB60/USDATA

( các bạn chú ý kí hiệu "i" dùng để chỉ ổ đĩa cài đặt UCweb nhé , nếu cài trên bộ nhớ máy thì i ~ C , còn nếu cài trên thẻ nhớ thì i ~ E )

P/S : Bản EN trên chẳng qua là một bản EN hóa và Mod lại Proxy để UC có thể hoạt động hiệu quả hơn thôi chứ không phải là bản chuyển đổi sever cho UCweb. Tuy nhiên việc Fixed lại Proxy bởi RohanAJoshi mang lại hiệu quả cao cho UCweb điều này đã được khẳng định từ các phiên bản trước nên anh em yên tâm dùng.
Bạn nào đang xài bản Việt hóa cũng có thể tham khảo thêm cách cập nhật Proxy mới edit bởi RohanAJoshi cho UC qua một số bài viết trên 4rum ! Người có kinh nghiệm trong lĩnh vực này có thể kể tới VIP Nguyễn Trần Dũng và Jimyvn88. Chúc vui !

Link tải file trên mediafire nè :
http://www.mediafire.com/file/nimjjn0myyz/UCWEB.7.final.S60v2.Eng.By.RohanAJoshi.rar

Thêm Link 4shared up bởi Vothien12345 bài số #3 :
http://www.4shared.com/file/182227699/81a80b42/UCWEB7finalS60v2EngByRohanAJos.html

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Mạn phép Vip gửi Link 4shared cho anh em:))
Xem mấy cái hình thấy Vip có vẻ còn máu nhỉ, toàn vào trang có đàn bà:D=))

4shared Download

Nhầm rồi bạn nhé ! Mấy ảnh đó là chụp từ máy của tác giả đó, mình chỉ up giùm anh em thôi ! Dạo này mức độ hoạt động cũng như ngôn từ có vẻ "mạnh nhỉ". Xin chúc mừng !=D>

Thêm link 4shared cho ae down = mobile với bác chủ nhà ới!
Thanks !

Đã cập nhật cho anh em, Võ Thiện đã xử lý giùm mình rồi đó ! Tải ở bài #3 hoặc trở lại bài đầu tiên tải nhé !

Thangnd31082

Nhân tiện hôm nay chủ nhật, vào PV làm vài bài khuấy động phong trào.:)

Vậy thì hi vọng ngày nào cũng là ngày Chủ nhật trên PV :D!​
Bị đàn bà nó làm cho biến thái nên mới nóng thế, chứ có hay gì mà Vip vỗ tay:O Sory mod cho em Spam vài dòng;;)

Năng nổ + Nhiệt tình đóng góp cho PV thì Spam nhiều nhiều các MOD cũng nhắc nhở nhẹ nhàng thôi ! Không tin hỏi bác MinhThang nhé !>:)