• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.1.0.42 ENG vesion fix UID

Whinny

UCWEB 7.1.0.42 ENG vesion fix UID
Đã có update và giới thiệu nên em Không cần nói thêm về soft này nữa.
Phiên bản tiếng anh fix UID có thể dùng chung với UCWeb 6.3, UCWeb 7.0 việt hóa fix UID của anh Jimmy. Vậy là bây giờ ta có thể dùng tuốt 3phiên bản bro nhất cùng một lúc rồi :))
Mời mọi người khám phá thêm !

Download here

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

@Ý của bạn là sao nhỉ. Có thể lựa chọn ổ cài là C or E mà bạn :-?

piore

Híc fix lại cho em đường dẫn với "phone does not support memory card

anhcoj

Híc fix lại cho em đường dẫn với "phone does not support memory card
Nếu máy không hỗ trợ thẻ nhớ thì bạn lựa chọn bộ nhớ máy khi thao tác install là ok thui mà,sao phải fix đường dẫn????tét đi bạn
.spam MOD xử lý đó

piore

Đã test 10 lần rùi. Cái file này tự động lưu vào ổ E mà

thienhop

Mình sài 3230 cài thấy lỗi jì đâu. Insat ve nó cho bạn chọn 2 nơi để lưu mà. Có lỗi đâu. Phải nói báp whinny up lên bản này rất tuyệt rất nhẹ ram ít kb mà lại nhanh. Hehe<

Whinny

@piore.thẻ nhớ của bạn bị làm sao thế. Sao lại không cho cài vô thẻ.Cái file đó cả 2 ổ đều có giống nhau.Để mình bỏ đi file ở ố E xem có được không rồi sẽ báo cho bạn sau nhé !

piore

Bạn thử vất thẻ nhớ rùi cài xem. Mình kô có thè nhớ. Bạn dùng sisboom bung ra rùi đóng gói. Pm anh dreamlanh đẻ biết thêm chi tiết

vjpcoj

Member
Có ai dùng 7610 ko.Vay thữ vào trang m.Sohoa.Net xem có vào đươc không nha.Mình cứ vào đó là bị văng ra.Không hiểu tại sao

Whinny

N72 của mình vào ngon. Không thấy vấn đề gì ;;)
Thêm ảnh cho bạn

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Bạn thử kiểm tra lại xem thế nào chứ, mình test trên N72, N6681, N3230 đều ok cả mà:-?
Thậm trí N72 mình còn không cả cài fonts đa ngôn ngữ vẫn ok ;;)

nguyenthequan6681

Trùi làm gì mà nghiêm trọng vậy nè, máy mình 6681 cùi mía mà đâu phải cài fonts đa ngôn ngữ đâu vẫn chạy ầm ầm bản nào cũng chạy, thanks! Whinny onl mobi click thank sau, thế là xài được 3 bản ucweb

thienhop

Whinny nói đúng òy mình tes trên 3230 vào ok nè bạn. Hong lẽ 76 lại chê. Hay thiếu ram đó. Hii<