• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.1.0.42 ENG vesion fix UID

Whinny

Hơ hơ. Mình cũng dùng N72 mà. Bạn thử install lại xem sao nhé :-??

Whinny

Install dc nhưng khi vào thì nó lại out ra. Chẳng hiểu sao nưa
khó hiểu nhỉ N72 của mình vào ok đã thừ remove rồi install lại mấy lần vẫn không vấn đề gì. Bạn kiểm tra lại máy xem nó có đụng với soft nào không nhé :-? :

thienhop

Cái này khó hỉu wá ta. Mình sài 3230 v1 cùi mía này mà vẩn chạy như xe hơi nè. Whinny oi cậu thừ down tại linh của cậu đã post pài cho mọi đó. Down về dùng thừ xem jống mọi người hem

Whinny

Đúng rùi. Nhiều lúc chuyển cửa sổ là nó out đấy:-??
Chắc là nó vẫn bị đụng cái unikey :D

thienhop

Ko hiểu bây jờ dow cùng lúc 2 tập tin là out ra ngoài ngay. Ai có cách jì ko. Xài 3230

baeanhvaem

Ban vào cài dat chïnh lai sô tác vu cùng hoat dông len max thu xem sao
Onl bang mobile ko gõ dâu duoc

DreamLand

Ai chuyển Windows khi đang Download mà bị out thì phải format thẻ mới hết , mình cũng đã từng bị với UCWeb 7.0.37 :(

thienhop

Ai chuyển Windows khi đang Download mà bị out thì phải format thẻ mới hết , mình cũng đã từng bị với UCWeb 7.0.37 :(

khi đang down mà chuyển sang trang pdaviet thì out ngay .pó chiếu:(fomat thẻ tớ làm biếng cài sóp lắm!!cảm ơn DL nhee